ยินดีกับ คุณ กมลพงษ์ ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย tamako, 7 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เป็นหน้าเป็นตาให้ club si ของเรา
    ใน รางวัล กลับบ้าน ถึง 2รุ่นด้วยกัน
    เรื่องเวลา อย่าไปถาม เด๋วต้องเร็วกว่านี้อีกแน่นอน
    Thanks: //www.uppicweb.com/x/i/ig/golfaword2.jpg[/img][/url]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มีนาคม 2010
  2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เยี่ยมเลยคับ รุ่น เทอร์โบซะด้วย

3. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    สุดยอดไปเลยคร้าบบ

4. ***ARSHAVIN***

***ARSHAVIN*** New Member Member

320
    21
    0
    เห็นขับโหดดีจิงๆนึกว่าจะไม่เห็นวิ่งซะแล้วภูมิใจแทนชาวSIเจงๆ

5. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    เห็นชื่อจริงนึกไม่ออกว่าใคร ที่แท้ก็ลุงกอล์ฟนี่เอง ยินดีด้วยนะครับ แต่อยากรู้อ่ะ ว่าหวดไปเท่าไหร่

6. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    แหล่มเลยๆพี่ชายเราๆๆ น้องมะทันดูๆๆ แหล่มเร้ยพี่เราๆ

7. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    ยินดีด้วยค่ะกอล์ฟ

8. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    สุดยอดแล้วพี่กอร์ฟ 2 รางวัล

9. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    สุดยอดเลย ต่อไปจะไม่เรียกลุงหนวดแล้ว
    เปลี่ยนเป็นลุงกอล์ฟสุดหล่อ อย่างหล่ออ่ะ :cool:

10. เสียดายไม่ได้อยู่ดู เพราะงานมันยืดมาก สามทุ่มครึ่งยังไม่วิ่ง Open เลยต้องขอกลับก่อน
    ยังไงก็ยินดีกับความสำเร็จด้วยนะ สนามหน้าเจอกันใหม่ครับ เหล้า เบียร์ เพียบ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 23:21:06 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:20:51 ----------

เสียดายไม่ได้อยู่ดู เพราะงานมันยืดมาก สามทุ่มครึ่งยังไม่วิ่ง Open เลยต้องขอกลับก่อน
    ยังไงก็ยินดีกับความสำเร็จด้วยนะ สนามหน้าเจอกันใหม่ครับ เหล้า เบียร์ เพียบ

11. CorsaiR

CorsaiR New Member Member

54
    0
    0
    ยินดีด้วยครับพี่....(-_-)

12. maymiaw

maymiaw New Member Member

79
    0
    0
    เสียดายไม่ได้อยู่ดู เหนื่อย ร้อย มากมาย กลับก่อนเลย ทุ่มนึง

ยังงัย ยินดีด้วยนะคะ พี่

ปล.นึกว่าพี่ไม่วิ่งซะแล้ว

13. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    วันนั้น พี่แบคชี้พี่ ชอ ให้เห็นละ แต่ไม่กล้าไปหวัดดี ตัวใหญ่ น่ากลัว (ฮ่าๆ แซวเล่น)

พี่กอฟเรา จะร้องไห้เอา นึกว่าจะไม่ได้แข่ง อิอิ
    ดึกๆ มีเสียวๆ นึกว่า ผมจะไม่ได้กลับบ้านซะแล้ว

พี่กอฟ สุดยอดๆ

14. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยคร้าบบบบบบบ

15. BRIDE_O

BRIDE_O New Member Member

217
    5
    0
    ยินดีด้วยครับพี่ก็อฟ แรงๆๆๆ

16. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ขนาดใส่ ยาง เรเดียล นะ ถ้า สลิค จะขนาดไหน อิอิ

17. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ขอบคุณทุกคนครับ สำหรับกำลังใจ จะพยายามซ้อมให้เวลาดีกว่านี้ครับ ขอบคุณจริงๆครับ

18. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    เรียกพี่กอล์ฟไม่ได้แร้ว เทพๆ อย่างงี้
    เรียก
    ป๋าเทพ
    ดีกว่า อิอิ
    เสียดายต้องรีบกลับก่อน เครียดๆ รถไม่วิ่ง

Joice++Jum

19. mengsi

mengsi New Member Member

227
    14
    0
    ยินดีด้วยครับพี่ :D

20. thananonn

1,973
    34
    0
    ช่วงนี้ รวมตัวกันยากขึ้น

งานเยอะขึ้นกันทุกคนเลย

21. aukpr

aukpr New Member Member

261
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ ว่าแต่อยากเห็นตอนวิ่งจริงๆจัง มีใครถ่ายคลิปไว้บ้างหรือเปล่าครับ

22. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    งานนี้วิ่งไม่ดีครับ ขอเป็นคราวหน้านะครับ

23. G Type R

3,607
    99
    0
    ไม่เจอกันนานนะน้อง สบายดีเปล่า

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 14:58:47 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 14:58:31 ----------

ไม่เจอกันนานนะน้อง สบายดีเปล่า

24. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    ยินดี ด้วยนะคร้าบบบบบบบบบบบบบ

25. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ยินดีด้วยนะลุง :D:D:D

26. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    สุดยอดเลยค้าบบบ พี่กอลฟ์

ยินดีด้วยค้าบบบบ

27. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    ยินดีด้วยนะคับพี่ สุดยอด!!

28. Hello_party

Hello_party New Member Member

220
    1
    0
    เสียดายจังไม่ได้ไปดู

ยินดีด้วยค่า พี่กอล์ฟ

^^

29. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    รถจอดอยู่เต้นติดกัน ไม่ได้อยุ่ดูเหมือนกันครับ เสียดายเห็นห้องเครื่องแล้วอยากพังเสียงจิงๆ

30. thananonn

1,973
    34
    0
    พี่โส จะพัง เครื่องพี่กอฟ เลยอ่า โหด แซวเล่นนะพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้