จะซื้อเครื่องล้างอัดฉีด ควรเลือกซื้อแบบไหนดีคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Ohm_peng, 20 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ohm_peng

Ohm_peng Member Member

40
    0
    6
    ตามหัวข้อเลยคับ

ตามโลตัส แม็คโคร ที่ราคาพันกว่า สองพันกว่า ซื้อได้ปล่าวคับ

แล้วราคาควรซื้อประมาณเท่าไหร่ถึงทน ล้างอาทิตย์ละ 1 วัน

อยากได้แบบ Auto Stop นะคับ

2. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    ผมใช้ยี่ห้อ zinsano ใช้ดีครับ มีหลายรุ่นนะ ผมใช้ตัวใหญ่สุดแต่ไม่ถึงขั้นอุตสาหกรรม

ล้างอาทิตละวันเหมือนกัน ล้างที 4-5 คัน ช่วยผ่อนแรงได้เยอะ

3. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ราคาแพงไหมคับ

4. iMM

iMM Member Member

247
    13
    18
    เอาแบบบ้านกูป่าว

5. Ohm_peng

Ohm_peng Member Member

40
    0
    6
    ฟรีเอา

6. G-A-S

G-A-S New Member Member

56
    0
    0
    ผมซื้อของที่ขายในโลตัส ตัวละประมาณ พันกว่าบาท ใช้แค่ 3-4ครั้งก็พังแล้ว

หรือว่าผมเจอตัวที่ไม่ดีก็ไม่รู้เหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้