เมื่อวานStarSportไม่ถ่ายคลอลิฟลายเหรอครับเห็นมีเทนนิสแทน แล้ววันนี้จะถ่ายไหมเนี่ย

การสนทนาใน 'Formula 1' เริ่มโดย saku, 27 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. saku

saku Member Member

569
    14
    18
    เมื่อวานดูน้องฟิล์มจบ ลุ้นกันตัวโก่งเกือบได้ขึ้นโพเดี้ยมแล้วเชียวขับได้ดีมากๆ พอจะเปลี่ยนไปดูคลอลิฟลายกลับกลายเป็นเทนนิสแทน หรือเขาไปถ่ายช่องอื่น
    แล้ววันนี้จะมีถ่ายทอดสดให้ดูหรือเปล่าครับ

2. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    วันแข่งต้องมีถ่ายทอดครับ ถ้าชนกับเทนนิสน่าจะขยับไปช่อง ESPN

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ใช่แว้ว....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้