รูปรถครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Duang@Hlc, 14 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ฝากให้ประทานแทนดูให้ด้วยครับว่าจะเริ่มจากไรดี พอดีลงรูปกระทู้เก่าไม่เป็น และขอฝากนิด ขับรถอย่าประมาทครับ แม้เรามาถูกแต่ถ้าคู่กรณีเสียชีวิต คดีพลิก เราก็จะแย่ครับ แต่ก็เสียใจกับคู่กรณีและครอบครัวครับ เรื่องคดีคงอีกพักครับกว่าจะได้เอารถมาซ่อม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กุมภาพันธ์ 2010
    ข้าวสารซิ่ง ถูกใจสิ่งนี้
  2. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    เช็คร่างกายยังน้องมีอะไรให้ช่วยก้อบอกแล้วกัน

3. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    พี่จ่าดวงเป็นอะไรมากมั๊ยครับ

ผมขอแสดงความเสียใจด้วยครับพี่

ขอให้กลับมาหล่อเหมือนเดิมเร็วๆนะครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ

สู้ๆ ^_^

4. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    เสียใจด้วยนะจ่า ตัวไม่เป็นไรก็ดีแล้วนะครับ
    ยังไงก็ขับขี่ปลอดภัยกันทุกคนนะครับ
    อย่าลืมจ่าออกมาก็หลังคามีรูเลยนะจ่า

5. Toii teenpee

Toii teenpee New Member Member

49
    1
    0
    เสียใจด้วยจ่า หาหมอก่อนเลยนะจ่า (อย่าลืมดูแลคู่กรณีด้วย จะดีต่อคดีเป็นการแสดงเจตนา มีผลต่อคดี ไปไม่ใด้ให้คนเอาดอกไม้ไปให้แล้วถ่ายรูปไว้ด้วยนะ)

6. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ลูกผู้ชายตัวจริง

7. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    โอ้โฮ! เยอะเลย เอางัยดีครับจ่า ซ่อมไหวไหม
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ด้วยครับ พี่ต๋อย

8. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    เสียใจด้วยคับ เปนกำลังใจให้นะพี่หายกลับมาไวๆ

9. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    เสียใจด้วยครับ

10. aofjack

aofjack New Member Member

278
    2
    0
    เสียใจด้วยครับ ยังไงอย่าลืมตรวจร่างกายด้วยน่ะครับ

11. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    ยับเลยง่ะ

หายไวๆน่ะครับ จะได้หล่อเหมือนเดิม

12. ไม่น้อยเรยนะเนี่ย ค่อยๆแก้กันไป สู้ๆ นะคับจ่า

13. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    เป็นกำลังใจให้นะน้อง หายไวๆละกัน

14. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    สู้ต่อไปนะน้อง กำลังใจมีเต็มเปี่ยม

15. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เช็คร่างกายมาหรือยังอะครับ

ยังไงก็ตรวจเช็คร่างกาย ด้วยนะครับ

แล้วก็เอาดอกไม้รีดส่งไปที่วัดซะหน่อยนะครับ

เดี๋ยวเรื่องรถวันนี้จะโทรไปเเจ้งข่าวนะครับ

16. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    เดี๋ยวกลับมาหล่อยิ่งกว่าเดิม

17. fiat007

fiat007 New Member Member

949
    5
    0
    เสียใจด้วยคับ

เป็นกำลังจัยคับ

18. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    สมาชิกใหม่ ชื่อสุดยอดอะครับบบบบ

19. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    โอ้พระเจ้า!!!!!!!! เกิดอะไรขึ้นคับพี่
    พี่ดวงไม่เปงไรใช่มั้ยคับ กลับมาหล่อไวไวนะคับ

---------- Post added at 09:10:22 ---------- Previous post was at 09:10:07 ----------

โอ้พระเจ้า!!!!!!!! เกิดอะไรขึ้นคับพี่
    พี่ดวงไม่เปงไรใช่มั้ยคับ กลับมาหล่อไวไวนะคับ

20. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    เห็นรูปแล้ว ไม่เบาเลย........แถมมีข่าวไม่ดีอีก....

เอาจัยช่วยหั้ยทุกอย่างดีขึ้นนะคับ......

21. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    โหโดนเยอะอยู่นะจ่า...เสียใจด้วยด้วยจริงๆครับ

ขอให้หายไวไว ทั้งรถทั้งคนนะครับ

22. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    หายไวไวนะครับจ่าดวง
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับสำหรับครอบครัวผู้เสียชีวิต

23. เป็นกำลังใจให้นะจ่า สู้ๆอย่าท้อนะ

24. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    เสียใจด้วยเพื่อน

25. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    สู้ๆๆ ครับ..จ่า

26. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    เพิ่มเติม

รูปเพิ่มเติมทั้งคู่กรณีและรถจ่า ดวงงวงงงงงงๆๆๆ:(

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กุมภาพันธ์ 2010
  27. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    ^
    ^
    เข้ากลางลำเลย

28. hamoo

hamoo New Member Member

13
    0
    0
    เสียใจด้วยนะครับ

29. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    สู้ๆ นะครับจ่า

30. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    จ่าเป็นไรมั่งอ่ะป่าว........เรื่องคดี ถ้าเป็นไปได้ต้องรีบไปคุยกับร้อยเวรเจ้าของคดีแล้วหล่ะ............ดูจากลักษณะการชนเค้าตัดหน้าเราค่อนข้างได้เปรียบ แต่ติดตรงที่ว่ามีผู้เสียชีวิต...........ยังงัยรีบจบกับร้อยเวรดีกว่าเผื่อผลคดีจะได้ไม่พลิก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้