เรียนเชิญพี่ๆน้องๆร่วม meeting starlet club ทีสนาม bangkok drag avenu คลอง 5 วันเสาร์ที่ 27 มีนา 5

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย artorace, 23 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. artorace

artorace New Member Member

229
    0
    0
    เรียนเชิญพี่ๆน้องๆชาว STARLETร่วม meeting starlet club ทีสนาม bangkok drag avenu คลอง 5 วันเสาร์ที่ 27 มีนา 53 เวลา 18.00 น โดยพีจาทำบัตร vip ให้ทุกท่านที่มาร่วมงานโดยไม่เสียค่าเข้าครับ รบกวนลงชื่อให้ด้วยครับ

อาจจะกระชั้นชิดไปนิดนะครับ พอดีตกลงกับทางสนามได้ไม่กี่วันนี้เอง ซึ่งเป็นงาน BANGKOK DRAG LINK โดยทีมงานผู้จัดเป็น
    กลุ่มของร้าน LINK MEETING ROOM จะไปทำการ โปรโมทร้านและจัดแข่งขัน DRAG QUARTER MILE พี่ๆน้องๆสามารถ
    ลงแข่งขันได้ และทางพี่จาจัด CAR CLUB DRAG ให้ถ้ามีจำนวนสมาชิก starlet มากพอ

ปล ฝากประธานclub starlet และผู้เกียวข้องช่วยกระจายข่าว และรวบรวมชื่อ จำนวนผู้ร่วมงานให้ด้วยครับ

อองานนี้เรียนทุกท่านทางพี่อุ๋ย ไม่ได้มีผลประโยชน์ใดๆกับ club starlet นะ ฟรี ไม่มีค่าใช้จ่ายในการเข้า(พี่จัดทำบัตรเข้าสนามให้ทุกท่นครับ)ยกเว้นเข้าร่วมแข่งขันซึ่งเป็นไปตามกฎของสนามแข่ง มีของรางวัล โชว์มากมาย ส่วนค่าเข้าแข่งจะแจ้งใ้ทราบอีกครั้งครับ ทั้งนี้ แค่อยากให้พี่ๆน้องๆได้มา meeting กัน โดยส่วนใหญ่
    พวกเราจาจัดกันเอง ที่ปั้ม ปตท รามอินทรา ตอนนี้มีโอกาสดีแล้ว เรียนเชิญนะครับ

ออ เรียนเชิญนักแข่งอาชีพ(พี่ตู่)ฝากพี่ชวนเพื่อนนักแข่งเอารถมาร่วมโชว์ในงานด้วยนะครับ

ขอขอบคุณทุกท่านครับ สงสันปราการใดสอบถามได้ครับ งานนี้สื่อมวลชนมากมายครับจาไดเก็บภาพสวยๆของพวกเรา
    ไว้ให้น้องๆรุ่นหลังดูกันนะ รอบหน้าไปmeeting ที่ร้านพี่กันนะคร้าบ 081-4208383 0863125633 พี่อุ๋ย

2. drag bar

drag bar New Member Member

1,232
    0
    0
    งานดีๆแบบนี้หายากนะครับ ชาว starlet รวมตัวกันด่วนเลยครับ

3. artorace

229
    0
    0
    พี่กูลโทรมา confirm 4 ท่านครับ

4. wuthi

wuthi New Member Member

111
    0
    0
    ผมเอ๋ stralet ep 71 คับ confirm รถ 1 คัน มี 4 คน คับ

พี่อุ๋ยฝากบอกว่า ช่วยกันกระจายข่าว กันด้วยค้าบ

จะได้ไปกันเยอะๆๆ ^^

5. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    ผมไปด้วย1คัยคร้าบบบบบมี2คนนะคร้าบบบบ
    แล้วมณฑลก็ไปอีก1คันคร้าบบบบบบ
    เอ้า......เพื่อนๆรวมตัวกันหน่อยคร้าบบบบบบบ

6. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ไปครับแต่ไปแต่ตัวนะครับ

7. keng-ep82

352
    1
    0
    น้องมอส-82ไปอีก1คัยคร้าบบบบ
    โอ๋-71 ตามไปสมทบตอนค่ำๆคร้าบบบบ
    น้องอ๊อด-71 ไปกะน้องปุ้ย-71 อีก1คันคร้าบบบ
    พี่ป๊อป-71 1คัน
    พี่ต้อม-71 1คัน
    เก่ง-71 1คัน
    น้องตั๋น-71 1คัน
    เดี๋ยวถ้ามีเพิ่มจะเข้ามาupdateอีกคร้าบบบบบ

8. Fishink

Fishink New Member Member

203
    6
    0
    ไปครับ1คน แต่ไปประมาณ5ทุ่มครับเพ่งเลิกงาน

9. wuthi

wuthi New Member Member

111
    0
    0
    เพิ่มอีกคันครับ หนุ่ ม 71 สีแดง 1 คน 1 คัน

10. liarman

liarman New Member Member

126
    0
    0
    ไปด้วยคนได้ไหมครับเนี่ย :D

11. artorace

229
    0
    0
    ครั้งต่อไปเสาร์ที่ 4 ของทุกเดือนนะครับสมาชิกสตาเรต เข้าฟรีนะครับ มารับบัตร VIP ได้วันศุกร์ที่ 4 ของทุกเดือน ที่ร้าน LINK MEETING ROOM เลียบทางด่วนครับ ท่านใดอยากรับประทานอาหาร
    หรือดืมเหล้าเชิญที่ร้านนะครับมีส่วนลดให้ทุกท่าน มาเกิน 4 คน รับไปเลยเหล้า 1 ขวด โปรโมชั่นสำหรับพี่น้องสตาเรตทุกท่าน

12. artorace

229
    0
    0
    ครั้งต่อไปเสาร์ที่ 4 ของทุกเดือนนะครับสมาชิกสตาเรต เข้าฟรีนะครับ มารับบัตร VIP ได้วันศุกร์ที่ 4 ของทุกเดือน ที่ร้าน LINK MEETING ROOM เลียบทางด่วนครับ ท่านใดอยากรับประทานอาหาร
    หรือดืมเหล้าเชิญที่ร้านนะครับมีส่วนลดให้ทุกท่าน มาเกิน 4 คน รับไปเลยเหล้า 1 ขวด โปรโมชั่นสำหรับพี่น้องสตาเรตทุกท่าน

13. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    เรา มา ช้า ไป

14. artorace

229
    0
    0
    ยังม่ายสายคับเชน รอบหน้าแล้วกัน พอดีพี่นะแจ้งช้าไป ฮิฮิ

15. cefiro_ep82

cefiro_ep82 New Member Member

117
    0
    0
    น่าหนุกๆนะครับ ใครถ่ายรูป ฝากลงให้ดูด้วยน้า ขอบคุณครับๆ

16. keng-ep82

352
    1
    0
    รอบหน้าเดี๋ยวผมเข้าไปเอาบัตรvipที่ร้านนะพี่ แล้วว่าจะนัดพวกเพื่อนๆรวมตัวกันที่ปั๊ม ปตท.ใกล้ๆสนามก่อนแล้วค่อยเข้าไปพร้อมกันอ่ะคับ

17. keng-ep82

352
    1
    0
    ว่าแต่พี่อยู่ร้านทุกวันอะไรอ่ะเนี่ย ว่าจะเข้าไปดมกาวซะหน่อย555+ ที่ร้านมีกาวป่ะค้าบบบบ555+ ว่าจะเข้าไปดื่มกะพวกเพื่อนๆหน่อยอ่ะค้าบบบบ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 18:27:21 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 18:26:42 ----------

คราวหน้าไปด้วยกันนะพี่หนึ่ง

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 18:28:15 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 18:27:21 ----------

เดี๋ยวรอบหน้าพี่โทรไปเตือนก้ได้ค้าบบบน้องเชน555+

18. monthol2008

monthol2008 New Member Member

731
    0
    0
    ผมว่าจะไปทุกเดือนครับถ้าไม่มีงานด่วนต้องไป ต จ ว . ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้