3S GTE NON AIR จะใส่ลูก 2JZ ต้องแก้อะไรที่ลูกสูบบ้างคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย TOO! KORAT, 15 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TOO! KORAT

TOO! KORAT New Member VIP Racer

984
    29
    0
    3S GTE NON AIR จะใส่ลูก 2JZ ต้องแก้อะไรที่ลูกสูปบ้างคับ

ขอบคุณคับ

2. rotarymonster

rotarymonster New Member Member

47
    2
    0
    ใส่แล้วลูกมันจะเตี้ยกว่าเสื้อประมาณ 1 มิลจ้า(ทำให้กำลังอัดน้อยไป) ต้องแก้ที่สลัก หรือไม่ก็ก้านครับ
    ลองถามพี่เจนดูก็ได้เค้าน่าจะรู้นะ:)

3. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    น่าจะกระโปรงสูบมั้งครับถ้าจำไม่ผิด เหมือนจะชนกะก้านอยู่หน่อยนึง

ลองโทรปรึกษาคนนี้ก็ได้ครับ เขาถนัดรถตระกูล MR ทั้งหลาย

เครื่องยนต์ก็เช่นกันครับ

0818256609 K. หนุ่ม CS Shop

4. Mr. P

Mr. P New Member Member

6
    0
    1
    ปาดกระโปรงหลบ jet spray

5. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ก่อนอื่นต้องแก้ผ้าก่อนครับตู่ . . . ถ้าเนียนก็จัดเลย . . .

ปล. ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ . . งิงิ

6. Tor_tuner

Tor_tuner Member VIP

242
    16
    18
    แจ้งเกิดไปแล้ว...อิอิ โทษทีพี่เพิ่งเข้ามาดู

7. ปูเป้คุง

ปูเป้คุง Active Member VIP

1,057
    4
    38
    ขอบคุนข้อมุล...จากพี่ๆๆที่คนเลยนะคับ

ทำออกมาแว้วเปนที่ น่าพอใจมากๆๆๆๆ ขอบคุนครับๆๆๆๆๆๆ

8. TOO! KORAT

TOO! KORAT New Member VIP Racer

984
    29
    0
    ขอบคุณพี่ๆทุกคน สำหรับข้อมูลดีๆน่ะคับ

ตอนนี้ทำเสร็จแล้วคับ เป็นที่น่าพอใจมากคับ

ขอบคุณมากคับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้