สวิทช์กระจกไฟฟ้าNX แบบไม่ง้อของเดิม

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Anankhet, 21 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    เนื่องจากว่าหลายคนคงเคยประสบปัญหาเกี่ยวกับสวิทช์กระจกไฟฟ้ามาบ้าง ต้องปวดหัวกับมันพอสมควร
    พอดีว่าผมไปเจอรถคุณต้นทำมา ไอเดียดีเลยครับ เริ่มจากการหาสวิทช์กระจกไฟฟ้าแบบมาตรฐานที่สามารถซื้อได้ตามร้านทั่วไปตัวละ 150 บาทมา แล้วหาร้านไฟเบอร์ช่วยหล่อแป้นยึดให้ ส่วนเรื่องสีก็ตามชอบ อาจทำเป็นสีดำแบบนี้หรือทำลายเคฟลาร์ตามสมัยนิยม ส่วนในรูปโดเรมอนไม่เกี่ยวนะครับ คราวหน้าหากมีปัญหาก็สามารถหาเปลี่ยนได้แบบไม่ปวดหัวไง
    ใครชอบก็สามารถนำไปทำได้นะครับ ไม่สงวนลิขสิทธิ์ เครดิตคุณต้นครับ

2. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    เยี่ยมเลยครับคุณพี่

3. Gtirnx

Gtirnx Member Member

116
    1
    18
    แนว ดี ครับชอบโดเรมอน

4. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    เป็นอีกหนึ่งทางเลือกเลยครับพี่

5. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    เดี๋ยวคอยดูอีกทางเลือกจากผมนะครับ

6. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    อีกทางเลือกของพี่อ็อด จะหน้าตาแบบไหนละครับ

ขาว + สวย + หมวย + เอ็กซ์ รึเปล่าครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้