สอบถามหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Mazakuchi, 14 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mazakuchi

Mazakuchi Guest

0
    0
    0
    อยากถามว่ามีใครพอจะรู้จักเชียงกงตรงพระรามสองบ้างครับ ที่เจ้าของขับ FC3S อ่ะคับสีขาว ผมแค่อยากรู้ว่าพี่เค้ายังขับอยู่ป่าวครับ เมื่อก่อนเห็นบ่อย เด๋วนี้ไม่ค่อยได้ผ่านไปแล้ว แต่เมื่อก่อนรู้สึกว่าจะเห็นจอดที่บ้านแถวฟิวเจอร์ เด๋วนี้ไม่เห็นเลยนานมากแล้ว ถ้าใครรู้ข่าวยังงัยช่วยตอบด้วยน่ะครับ ยิ่งถ้าพี่เจ้าของมาอ่านกระทู้นี้ ยังงัยฝากตอบด้วยน่ะครับ ถ้าให้ดีลงรูปให้ดูด้วยก้อดีนะครับ ผมชอบรถพี่มากครับ เป็น Savanna ที่หล่อมากกกกกกกกกก อยากเห็นอีกครั้งครับ ขอบคุนมากครับ

2. Mazakuchi

Mazakuchi Guest

0
    0
    0
    ไม่มีคนเคยเหนเลยหรอครับ เมื่อก่อนจะจอดอยู่ตรงแถวฟิวเจอร์บางแคอ่ะครับฝั่งตรงข้าม ใครอยู่แถวนั้นคงต้องเคยเหนบ้าง เปนของร้าน เก่งเฮง มั้งครับถ้าผมจำไม่ผิด ใครรู้ยังงัยฝากตอบกลับด้วยน่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้