รบกวนเรื่องร้านติดตั้งเครื่องเสียงครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย tanoid, 5 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tanoid

tanoid Guest

0
    0
    0
    บ้านผมอยู่แถวพระราม 3 อยากจะทราบว่ามีร้านติดตั้งเครื่องเสียงที่ไหนแถวนี้ที่ดี ๆ บ้างครับ อยากจะไปตีตู้อ้ะครับ รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

2. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    แถวพระราม 3 ไม่แน่ใจคับ แต่แนะนำ 3 ร้านนี้ ไม่ไกลมากจากโซนนั้น

1. สากล เทคนิค สามย่าน (อันนี้แนะนำมากที่สุดนะคับ)
    2. Sexy Road ปทุมวันคับ

หรือถ้าสะดวกแถวพระราม 4 - คลองเตย ก็ลองดู Formula Technic คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้