จะเปลี่ยนเบาะขอคำปรึกษาครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย << PeTcHy Green Projek >>, 17 มีนาคม 2010

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    ระหว่าง BRIDE และ RECARO รุ่นไหนน่าใช้มากที่สุดครับ มีรุ่นให้เลือกดังนี้

bride vorga สีแดง
    bride cuga สีแดง
    bride stradia สีแดง
    recaro tomcat
    recaro raptor

โดยมีข้อจำกัดคือ
    1.อยากได้ที่ขึ้นลงสะดวกๆ
    2.ผมน้ำหนัก 85 ครับ เอว 36

2. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    ลุกนั่งสะดวกก็ Recaro ครับ

ปีกไม่สูง คนนั่งข้างไม่บ่น

เพระาไม่ต้องระวังโป๊เวลาลุกนั่ง

และลุก+นั่งง่ายกว่าเบาะปีกสูงๆ

3. March .._..

March .._.. New Member Member

135
    3
    0
    ชม.นี้ Bride มาแรง

เชียร์ Vorga ครับ !!!

สวย ไม่ค่อยซํ้าด้วย ปีกไม่สูงมากขึ้นลงสะดวก(เตี้ยกว่า CUGA เยอะ) ขนาดเท่ากับ CUGA แป๊ะๆทุกด้าน

และเด๋วนี้ Stradia เริ่มเห็นพอควรแล้วครับ ...

4. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    ลุกนั่งสบาย ต้อง Tomcat ครับ

5. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    เชียร์ Vorga ปีกเตี้ยๆลุกนั่งสบายๆครับ

6. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    tomcat ไปคับหล่อ

เมื่อก่อนชอบ Bride มากกว่า Recaro แต่ชั่วโมงนี้ ถ้าเล่นของแท้
    ผมว่าเล่น Raptor หรือ Tomcat ดีกว่า Bride ครับ เพราะ Bride
    ตอนนี้ ผมว่ามันเยอะมาก ทั้งของแท้ ของเทียม เยอะจนเกลื่อนไปแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้