เจอ RT โหด ๆ จอดขายอยู่ครับ แถวๆ ร้านน้าเหลิม

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 21 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ขับผ่านเห็นรถแล้วสะดุดตาครับ สวย+โหด ดี ติดป้ายขายอยู่ ใครสนใจบ้าง แต่ไม่รู้ป่านนี้ขายไปยัง อยู่แถวๆ ร้านน้าเหลิมที่นนทบุรีอ่ะครับ

2. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ดูสภาพรถแล้วคุ้นๆ นะเนี่ย

เหมือนรถนายหินคันเก่าที่ขายไปเลยนะเนี่ย แต่ดูจากท้ายรถแล้วเนี่ย น่าจะเป็น RT-130 นะ เอ๊ะ!! ถ่ายผ่านจากกระจกรถกอล์ฟ เหรอ? ดูแล้วเหมือนข้างนอกรถกอล์ฟ ฝนพึ่งหยุดตกเลยนะเนี่ย ^_^

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เป็น RT 130 ครับ ฝนมันตกอยู่เลยถ่ายจากในรถครับ อิอิ

4. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    รุ่นไฟมุม2สีซะด้วย TT133รึเปล่าครับ

5. golf the zeed

3,808
    7
    38
    อ๋อ ...งั้นน่าจะเป็น TT แหละครับ สงสัยดูผิด วันนั้นไม่ได้ลงไปดูรถชัด ๆ รู้แต่โหดมั่ก ๆ 55+

6. แล้วตาเกียร์ไปทำไรแถวบ้านน้าเหลิม - - น่าสงสัย

7. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เด็กขี้สงสัยนะเนี่ย ...55+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้