จะทำความ สะอาดแอร์โฟร

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย เปา4G, 14 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เปา4G

เปา4G New Member Member

293
    7
    0
    รบกวน พี่ ๆหน่อย ครับ

พอดีว่าจะทำความสะอาดแอร์โฟร ควรทำอย่างไรครับ แล้วใช่ไรทำความสะอาด......

แอร์โฟร์ อีโว 2

2. T_4wd

T_4wd Member Member

490
    13
    18
    เคยใช้ สเปร์ยล้างหัวเทปของ ฟินลิป อ่ะครับ ถอดแอร์โฟร์ ออกมาแล้วก็ฉีดสเปร์ยเข้าไป ทิ้งตากลมไว้สักพัก
    ก็ใส่กลับใช้งานได้เลย น้ำยามันแห็งเร็วมากครับ

3. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ใช้สเปรน้ำยาล้างหัวเทปฉีดครับบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้