รบกวนสอบถามเรื่องการอัพโหลดภาพครับ

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย DUKE_68, 11 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    การอัพโหลดรูปภาพในกระทู้ มีวิธีการอย่างไรครับผม

- ผมเลือกอัพโหลดและจัดการ พอมีหน้าต่างใหม่มา ผมเลือกเพิ่มไฟล์ ก็มีหน้าต่างใหม่มาอีก แล้วทำไงต่อครับ ลองแล้วมันไม่ได้

รบกวนด้วยครับผม ขอบคุณครับ

หากมีบอกวิธีการอยู่ที่กระทู้ไหน บอกด้วยครับ จะไปอ่านทำความเข้าใจครับ
    :)

2. feelgood

feelgood Well-Known Member Privilege

1,874
    69
    48
    เชื่อไหม ผมก็อัพไม่เป็นเหมือนกัน เจออาการเดียวกันเลย ใครช่วยบอกบุญหน่อย เร้ววววว :cry:

3. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    ผมก้อไม่เป็นเหมือนกันคับ
    คันไม้ คัยมือ อยากโพสต์มานานแล้ว

4. cefiro_33

cefiro_33 New Member Member

9
    0
    0
    เหมือนกันเลยครับ...........

5. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    บอกกันหน่อย นะคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 มีนาคม 2010
  6. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    วิธีการข้างต้น ทำถูกต้องแล้ว แต่โปรแกรมมันคงทำงานไม่ทันเองแหละ

ตอนที่ทดสอบใช้งานในเว็บทดลองโปรแกรมมันก็ปกตินะ (http://racingweb.net/vb/)

ตอนนี้เปลี่ยนมาอัพโหลดแบบเก่าไปก่อน เอาไว้เปลี่ยนเครื่องเซิร์ฟเวอร์ใหม่ แล้วค่อยเอากลับมาใช้ใหม่

feelgood ถูกใจสิ่งนี้
  7. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ขอบคุณมากครับ เข้าใจแระจ้า ตอนแรกนึกว่าผมทำไม่ถูกวิธีการ :->

8. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    อ๋อ เข้าใจละ

9. เว็บใหม่ผมก็ยังงๆอยู่เหมือนกันครับ

ตอนนี้ใช้อัพโหลดอย่างเดียวเลยครับ

http://imageshack.us/

คลิ้กตามเลข1 เพื่อเลือกรูปที่จะมาลง
    คลิ้กตามเลข 2 แล้วรอซักแป็ปตามความเร็วของเน็ตจะปรากฎดังรูปถัดไป

กลับมาที่หน้าของเรซิ่งเว็บ

10. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ดีแล้วครับ ฝากไฟล์ไว้กับเว็บอื่นๆ ที่นี่จะลดภาระ เวลาโหลดไฟล์จากเครื่องของตัวเอง :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้