ขอคำแนะนำเรื่องปั๊มติ๊กน้ำมันกับปั๊มลมเบรค

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kasaphol, 15 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kasaphol

Kasaphol New Member Member

23
    0
    0
    ขอคำแนะนำเรื่อง ปั๊มติ๊กน้ำมันหน่อยครับ รถผมเดิมเป็นคาบู เปลี่ยนเครื่องเป็นหัวฉีดต้องติดปั๊มติ๊กน้ำมันด้วย..หรือเปลี่ยนถังน้ำมันเลยดี ถูก แพง ปั๊มลมเบรค nv เป็นแบบไหน..เปลี่ยนปั๊มลมได้รึเปล่า..ดี ไม่ดี ราคา ขอบคุณ..

2. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    สำหรับถังน้ำมัน ส่วนมากเปลี่ยนกันครับ ราคาอยู่ราวๆ 3500 ส่วนเรื่องปั๊มลมเบรคต้องถามก่อนว่าจะเปลี่ยนปั๊มลมเบรกเพื่อการใดครับ

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ตามคุณเก่งครับ ส่วนปั๊มลมเบรคถ้าสนิมไม่กินมากกับลูกยางกระบอกไม่รั่วก็ไม่ต้องเปลี่ยนครับ แต่ถ้าจะเปลี่ยนเชียงกง เอาตัว A32 ใส่แบบผมก็ได้ครับ มันจะใหญ่หน่อย

4. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    เค้าชื่อ X ครับ พี่อ๊อด...อิอิ

ตามคุณ X เลยครับ...ถังน้ำมันถ้าไม่เปลี่ยนก็เจาะเอาครับ ช่างที่วางเครื่องน่าะทำได้(ติ๊กในถัง)ส่วนเรื่องเบรครอถามท่านผู้รู้อีกที...

5. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เฮ้อออออออออออออออออออออออออ แก่แล้วก็เงี้ย อัลไซเมอกินแล้วล่ะผม
    ทักผิดคนเรื่อยเลยอ่ะ
    ทักคุณเก่งเป็นคุณเอ๊กซ์ ทักคุณเอ๊กซ์เป็นคุณเก่ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้