มือใหม่ !!! ลองแล้วครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย NeS_T_Doors, 29 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NeS_T_Doors

NeS_T_Doors New Member Member

86
    0
    0
    พอดีวันนี้ว่าง ได้ไปลองเช่าขับรถคาร์ท ที่สนาม PTT MSL มาแล้วครับ
    ประมาณ 10 นาที ครับ เหนื่อยมากครับ แต่ก็สนุกดี ได้ความรู้สึกที่ดีครับ:D
    ผลที่ออกมาได้อยู่ประมาณ 17-18 รอบ เฉลี่ยเวลา ประมาณ 33-34 มั้งครับ ไม่รู้ว่าผลเป็นอย่างไร
    ครับ สำหรับมือใหม่

2. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    เร็วมากแล้วครับสำหรับการขับครั้งแรก ขับบ่อยๆคับ เวลาจะดีขึ้นเรื่อยๆ

3. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    เวลาใช้ได้ครับ

เวลาไม่เลวครับ สำหรับการมาขับครั้งแรก ให้ ฝึกต่อไป ครับ น่าจะมี 30 ให้ เห็น ในไม่ช้า น่าเสียดายสนาม line เดือนนี้ จะหมดแล้วครับ

4. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    เร็วแล้วครับ....สนามเปลี่ยน layout ใหม่ วันที่ 31 นี้ครับ........

ปล.เราเปลี่ยนกันทุกเดือนครับ....ไลน์สนามเดือนหน้าก็สนุกครับ....

5. JAZZ ขาวจั้ว

JAZZ ขาวจั้ว New Member Member

79
    1
    0
    วันนี้ไลน์เปลี่ยนรึยังครับพี่ อยากเห็นจัง ถ้ายังไงเอามาลงให้ดูบ้างนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้