รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ แนะนำอู่ทำสีที่ระยองด้วยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ch_ek, 12 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ch_ek

ch_ek New Member Member

4
    0
    0
    รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆ ช่วยแนะนำอู่ทำสีที่ระยองด้วยครับ พอดีอยากจะเอาสาวน้อยสีทองของผม ไปแต่งตัวใหม่ใส่สีเหลือง spoon ครับผม เลยอยากทราบว่ามีอู่ไหนในระยองที่ทำดีๆ บ้างครับ

ขอบคุณครับ:)

2. Natto_Ek

Natto_Ek New Member Member

75
    2
    0

3. ลองเข้าไปดูที่ www.rcweb.net/burapa หากระทู้ที่ชื่อว่า "กระทู้ทำสี อู่จ่าเริง" แล้วพิจารณาเอาเอง
    รถสวย ๆ จากฝั่งระยอง ชลบุรี หรือ กทม ก็ขับไปทำกันที่นี่ครับ

4. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    อู่จ่าเริง ทำสีHONDA สวยมากครับดูรูปงานได้ตามด้านบนเลย ฮิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้