เรื่องการโพสกระทู้ขายของครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย KONGKUB, 12 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    เนื่องจากว่า การเรามีบอร์ดย่อย เป็นบอร์ดขายของโดยเฉพาะแล้ว
    แต่ยังมีการ โพสขายของ ในบอร์ดหลักอยู่
    ที่ผ่านมา เราทำการย้ายกระทู้ให้ แตมันก้ยังไม่หมดไปซักกะที

ผมเลยขอเสนอว่า ถ้าโพสกระทู้ผิดบอร์ดอีก ผมจะลบทิ้งไปเลย
    เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อยครับ

2. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    เห็นด้วยอีกเสียงคับก้อง

3. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    เห็นด้วยครับ
    ฝากจัดกระทู้ปักหมุดด้วยครับตอนนี้มันเกือบครึ่งหน้าแล้ว

4. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ตามนั้นครับ

ส่วนกระทู้ปักหมุด เดี๋ยวผมว่างจะนั่งยุบรวมให้ครับ
    ตอนนี้ Server กำลังLoadงานปรับปรุงเวปใหม่หนักๆอยู่ รอซักระยะครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 14:38:35 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 14:38:21 ----------

ตามนั้นครับ

ส่วนกระทู้ปักหมุด เดี๋ยวผมว่างจะนั่งยุบรวมให้ครับ
    ตอนนี้ Server กำลังLoadงานปรับปรุงเวปใหม่หนักๆอยู่ รอซักระยะครับ

5. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    กระทู้ติดหมุดผมเริ่มจัดการให้แล้วนะครับ

6. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    ขอบคุณ ครับ ก้อง คือว่า ถ้ามันเยอะเกิน มันจะดูไม่น่าสนใจ แต่จริงๆแล้ว มีสิ่งดีๆและความรู้มากมายอยู่ในนั้น แต่ต้องใช้เวลายุบ+จัดหมวดหมู่หน่อย ขอบคุณอีกครั้ง ครับ

7. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เยี่ยมเลยครับ ต้องรบกวนก้องพิจารณาแก้ไขตามความเหมาะสมได้เลย
    ผมว่าจะทำตั้งนานแล้ว แต่ยังไม่ค่อยมีเวลาเลยครับ

8. KONGKUB

2,256
    14
    38
    คงต้องจัดการ ซักพักครับ ใครมีอะไร เสนอได้เลยนะครับ

ปล. web ช้าโครตตตตตตตต

9. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ฝากพวกเรารวบกระทู้ปักหมุดให้เหลือน้อยและทันสมัยตามที่เสี่ยก้วงว่าเลยครับ ตอนนี้ ช้ามาก เห็นแต่กระทู้ปักหมุด กว่าจะเห็นครบนานจริงๆ

อีกเรื่อง คือ จำได้ว่าเราเคยคุยกันสักปีนึงได้แล้ว ว่าจะไปพัฒนาเวปใหม่ โดยเป็นโดเมนของเราเอง ไม่แน่ใจว่า ยังสนใจอยู่รึเปล่า

ถ้ายังสนใจ จะลองฟอร์มทีมทำให้ครับ

10. KONGKUB

2,256
    14
    38
    กำลังทำอยู่ครับพี่โอ แต่ Web มันช้ามากมายครับ

11. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    เว๊ปใหม่ ผมเขียนใส่ Dreamweaver CS3 เสร็จเรียบร้อยตั้งนานแล้วครับพี่โอ
    แต่ยังไม่มีเวลาพัฒนาพวก source code ในเรื่องระบบรักษาความปลอดภัยของเว๊ป เพื่อกันเว๊ปล่มกับพวกแฮกเกอร์
    กับพวก Application ต่างๆของเว๊ปต่อเลยครับ
    พอดีมีพี่ต่ายถ่ายรูปสวยๆ ผมว่าจะเอามาปรับใน Illustrator ก็ยังไม่มีเวลาเลยครับ
    ผมเก็บใส่ลิ้นชักไว้เกินครึ่งปีแล้วครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 16:23:56 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 16:23:46 ----------

เว๊ปใหม่ ผมเขียนใส่ Dreamweaver CS3 เสร็จเรียบร้อยตั้งนานแล้วครับพี่โอ
    แต่ยังไม่มีเวลาพัฒนาพวก source code ในเรื่องระบบรักษาความปลอดภัยของเว๊ป เพื่อกันเว๊ปล่มกับพวกแฮกเกอร์
    กับพวก Application ต่างๆของเว๊ปต่อเลยครับ
    พอดีมีพี่ต่ายถ่ายรูปสวยๆ ผมว่าจะเอามาปรับใน Illustrator ก็ยังไม่มีเวลาเลยครับ
    ผมเก็บใส่ลิ้นชักไว้เกินครึ่งปีแล้วครับ

12. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ถ้ามีเวปของเราเองก็ดีครับ แต่ตอนนี้ก้องสู้ๆครับเวปมันช้าๆมากคงต้องทำกันนานหน่อย :)
    พี่โอแล้วผมจะเรียกพี่ว่าไรดีเล่นจะหนีไปหา M Power แย้ว

13. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ข่าวลือครับก้วง ตอนนี้ ยังขับคันเดิม ไม่เปลี่ยนใจ

14. KONGKUB

2,256
    14
    38

อยากนั่งอะคับ

15. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    เห็นด้วยกับการมีเวบตัวเองคับ
    แล้วค่าใช้จ่ายมีไรช่วยเต็มที่คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้