มีเรื่องสงสัยเกี่ยวกับ Regulator nismo ครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย tOon`, 12 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เห็นขายกันหลายกระทู้ครับ

มีหลายแบบ

หัวเกลียว ตัวเล็ก ตัวใหญ่ ติดราง นอกราง

ผมสงสัยว่า แต่ละแบบอะครับมันต่างกันยังไงหร๋อครับ แล้วเวลาจะซื้อซื้อแบบไหนจะดีที่สุดครับ

ปล. มีคนถามมาแล้วไม่รู้เหมือนกันเลยไม่กล้าตอบอะครับเลยมาถาม :D

2. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    อยากรู้ด้วยคนครับ

3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ของผมก็ใช้แต่ไม่รู้เหมือนกันว่ามันต่างกันยังไง

4. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ช่วยตอบโหน่ยๆ ครับ อยากรู้จิงๆครับ

5. oil_online

oil_online Member Member

261
    3
    18
    รอดูดความรู้ด้วยคนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้