หางหลังทรงสูงek กับ ฝาท้ายdomani พี่ๆ ช่วยแนะนำทีครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Civic_ek_J, 15 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Civic_ek_J

Civic_ek_J New Member Member

102
    0
    0
    พี่ว่า อันไหน มันดูเหมาะสมกว่ากันหรอครับ ระหว่าง หางหลังทรงสูงek กับ ฝาท้ายdomani

ใส่ใน ek lev อ่าครับ รถสีเขียวเดิม

ลังเลใจ ขอบคุณครับ

2. EK9625

EK9625 New Member Member

758
    86
    0
    หางหลังทรงสูงครับ ผมว่าเหมาะกับ EK LEV กว่า แล้วก็ไม่ต้องซื้ออย่างอื่นเพิ่มครับ

แต่ถ้าใส่ฝา โดมินี ก็ต้องซื้อไฟขาวแดง 96 มาใส่อีก แต่ก็สวยดีครับ

แล้วแต่ชอบครับ สวนตัวชอบตูดเป็ด ------ [-_-!!! ]

3. Civic_ek_J

Civic_ek_J New Member Member

102
    0
    0
    พี่ครับ ไฟท้าย ขาวแดง อย่างพี่ เท่าไรหรอครับ อยากได้บ้าง แหะๆ

4. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    หาหางหลังดีกว่าครับ เพราะฝาท้ายโดมินิเข้าใส่กับ EK 96-98 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้