หาที่ทำผ้าคลัทช์ OS หรือ ORC ครับ...

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Pajingo_Injec, 13 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    คือแบบว่า...มีที่ไหนรับเปลี่ยนผ้าคลัทช์ของ OS หรือ ORC มั่งมั้ยครับ หรือว่าใช้หมดแล้วต้องทิ้งเลย ใครพอรู้ที่ทำรบกวนด้วยครับ ถ้าได้เบอร์และราคาคร่าวๆ ก็จะดียิ่ง...ขอบคุณมากครับ...

2. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ร้านพี่ไก่คับ 0819012605

3. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ตามนั้นคับ

4. ตามนั้นครับ

พี่ไก่เรซซิ่งคลัชต์

5. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    พี่ไก่ครับ แต่ตอนนี้ ผ้าแพง และ หายาก คับ

6. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    พี่ไก่ รัชดา ครับ ตามนั้น

7. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    พี่ไก่ครับ

8. Me'

Me' New Member Member

15
    1
    0
    เคยถามพี่ไก่เค้าบอกว่าผ้าพวกนี้อัดใหม่มะได้ต้องเปลี่ยนใหม่หรือของมือ 2 เท่านั้นครับ แต่ไปที่พี่ไก่ไม่ผิดหวังครับ คลังแสงครัชทั้งนั้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้