ปรับปรุงบอร์ดใหม่โพสรูปยังไงครับ ทำไม่เป็นจริงๆ งงๆ

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย Craft-Fish, 13 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Craft-Fish

Craft-Fish New Member Member

4
    0
    0
    ปรับปรุงบอร์ดใหม่โพสรูปยังไงครับ ทำไม่เป็นจริงๆ งงๆ

ใครเก่งๆรบกวนช่วยอธิบายอย่างละเอียดด้วยครับ

ขอบพระคุณอย่างสูงครับผม :cry:

2. feelgood

feelgood Well-Known Member Privilege

1,874
    69
    48
  3. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ตามที่คุณ feelgood บอกไปแล้ว ช่วงนี้มีปัญหากับระบบแนบไฟล์อยู่ ต้องรอเปลี่ยนเซิร์ฟเวอร์ใหม่ จึงจะใช้งานได้

ตอนนี้ใช้ระบบแนบไฟล์แบบเก่าไปก่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้