มีคลิปในดวงใจอยากให้พี่ๆในHilux Clubดูครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย HeLL ViGO, 11 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. HeLL ViGO

HeLL ViGO New Member Member

124
    2
    0
    http://www.youtube.com/watch?v=JNPpJ0s9eHg

ถ้าใครเคยดูแล้วก็ขออภัยค้าบบบบ

2. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ว้าวววววววววว
    สุดยอด เล่นซะยกล้อเลยง่ะ

3. fiat007

fiat007 New Member Member

949
    5
    0
  4. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    มันเลยเป็นแรงบันดาลใจให้วาง UZ ช่ายมะคัฟ อิอิ

5. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขอบคุณครับ ว่าเต่ทำไมไม่มีไมตี้ สีดำ ล้อ RG อิอิอิอิ

6. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ช่วงล่างเค้านิ่งดีจัง

7. สงสัย เจ้าของกระทู้ได้แรงบันดาลใจมาจากคลิปนี้เเน่เลย ฮิฮิ

8. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  9. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    นิ่งมากเลยครับ วิ่งตั้ง 240 km

10. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    นิ่งดีจริงๆ

11. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    พี่ธงอยู่ไหน มาดูเร็วๆๆๆ

12. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    โอ้โห ออกตัวได้เร้าใจจิงๆ

13. มาดูว้ว รถสีขาว วิ่งแบบนี้แทบทุกคันอะ อิอิอิ

14. surach8

surach8 New Member Member

337
    6
    0
    ขอบคุณครับ

15. wat_441

wat_441 New Member Member

256
    4
    0
    ก็เงี้ยอะครับรถสีขาว เป็นเรื่องปกติ แต่วีแปดนี่มันน่าเอามายัดลงจิงๆเลย เสียงคำลามมันแน่นๆดี ชอบๆ

16. Toii teenpee

Toii teenpee New Member Member

49
    1
    0
    แจ่มจัดไป

เปรี้ยวจี๊ดจ๊าด ถูกใจสิ่งนี้
  17. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    สุดๆ แค่เดิมๆ ก็เสียวสุดๆแล้วคร๊าบน้าขุน . .

18. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    สวย

19. m&m-HLC

m&m-HLC New Member Member

367
    1
    0
    ถึงพี่เอ้ครับไม่รู้ผิดหรือเปล่าพอดีจำชื่อไม่ค่อยได้ครับ ผมเข้ามาดูกระทู้ผมสังเกตุเห็นรูปที่รายเซ็นต์เหมือนพี่จะใช้น้ำยาหล่อเย็นหม้อน้ำที่เป็นสีเขียวไม่รู้ว่าเป็นน้ำยาสำหรับหม้อน้ำมิเนียมเปล่าครับเพราะผมมีประสบการณ์ไม่ค่อยดีกับน้ำยาประเภทนี้เพราะผมก็ใช้หม้อน้ำเดิมวีโก้เเต่ด้วยเทคโนโลยีมันบางมากครับ ส่งผลให้น้ำยามันกัดหม้อน้ำรั่วไปสองใบเเล้ว เลยปรึกษาพี่ที่อยู่ในวีโก้ thailand คนหนึ่งเขาบอกมาว่าห้ามเด็จขาดไม่งั้นช่วงเเรกดีครับเเต่มันจะค่อยๆกัดหม้อน้ำรั่วในที่สุดครับ จากตัวผมที่เจอเองนะครับผมไม่เเน่ใจว่าของพี่จะเป็นหรือเปล่าสุดท้ายจบที่น้ำยา toyota 1 เเกลอนร์ 4 ลิตร +น้ำเปล่าครับความร้อนปรกติ..........จากประสบการณ์ที่ไม่ค่อยดีครับ....เลยไม่อยากให้พี่เป็นเหมือนผมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้