รบกวนคับ ท่อดักอากาศ (ตามแบบในรูปหาซื้อได้ที่ไหนคับ).........?

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย nu --*--, 10 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nu --*--

nu --*-- New Member Member

78
    1
    0
    ท่อดักอากาศ ตามแบบในรูปหาซื้อได้ที่ไหนคับ ......?

แล้ว ราคาประมาณเท่าไหร่คับ.............?

(ขอบคุณมากๆ...คับ!! ) :D:D:D

2. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    ท่ออลูมิเนียมเคยเห็นมีเเบ่งขายที่คลองถมร้านตรงทางเข้าวัดพระพิเรนนะครับ แต่ราคาจําไปค่อยได้ น่าจะประมาณ350-400 ต่อเมตรนะครับ ยังไงลองดูครับ

3. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    เฉพาะท่ออลูมิเนียม ซื้อได้ที่นี่เลย http://www.ductexcel.co.th/product.php?id=3 จำไม่ได้ว่าราคาเท่าไร แต่ราคาถูกอย่างไม่น่าเชื่อ เข้าไปในเว็บที่แนะนำแล้วโทรถามเค้าดู แล้วที่นั้นเค้าก็รู้ด้วยว่าพวกรถซิ่งชอบซื้อไปใช้กัน

หรือลองค้นหาเพิ่มเติมโดยใช้คำค้นหา duct excel หรือ ท่อลมกึ่งยืดหยุ่น

4. nu --*--

nu --*-- New Member Member

78
    1
    0
    ขอบคุณมากคับ

5. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ปากแตรสำหรับใส่กับท่อดักอากาศซื้อที่ไหนอ่ะคับ ???

6. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    เข้ามาดูด้วยครับ เพราะว่าตอนนี้ใช้ท่อฟรอยด์อยู่ขาดบ่อยมากๆ ว่าจะหาแบบนี้มาใส่บ้างแต่หาซื้อไม่ได้

7. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ปากแตร ที่ คลองถม เซนเตอร์ มีขาย ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้