สอบถามเรื่อง เซ็นเซอร์หัวเข่า แอร์ออโต้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย JOBBY, 9 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JOBBY

JOBBY New Member Member

196
    9
    0
    เซ็นเซอร์ตัวนี้วัดลม ดูดเข้าหรือ ลมเป่าออกครับ ........

แล้วถ้าเป็นตู้เดิมมันไม่มีที่เสียบ เราเอาไปต่อตรงไหนได้บ้างครับ ......

ขอบคุณครับ

2. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ใช้แรงลมดูดเข้าเบาๆครับ จะโมตู้เดิมนั้นได้ แต่ยากครับ ไม่คุ้มหรอก หาตู้ใหม่ดีกว่า

3. JOBBY

JOBBY New Member Member

196
    9
    0
    ขอบคุณครับ พี่ .............

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้