สอบถามเรื่องจานเบรคหน่อยครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nitcha, 11 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    1. ไม่ทราบว่าจานเบรคหน้าของ NV เรามีขนาดเท่าไหร่ครับ
    2. เปลี่ยนคานหลังเป็น B14 ที่มีดิสก์เบรคนี่ต้องใส่จานเบรคขนาดเท่าไหร่ครับ
    3. จานมือ 2 เชียงกงมีไหมครับ เอามาใช้จะคุ้มไหมครับ

2. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ผมไม่ทราบ Size อ่ะครับ
    จาน อยู่ที่ อู่
    เด๋ว ผ่านไป จะ วัดให้นะครับ

เอาวิธีดู ว่า ต้องเปลี่ยน จานรึยัง ไปดูก่อนนะครับ

ส่วนใหญ่เวลาไปซื้อที่เซียงกง ผมก็ ถอดไปเทียบนะ
    ไม่แพงๆ

ที่ถามว่า คุ้ม เทียบ กับ อะไร ล่ะ ครับ
    :)

3. Nitcha

Nitcha New Member Member

640
    1
    0
    ขอบคุณในความอนุเคราะห์มาก ๆ เลยครับ ที่อยากรู้ว่าคุ้มไหมนี่คือระหว่างของเชียงกงกะของใหม่น่ะครับ ผมดูของไม่ค่อยเก่งกลัวซื้อเชียงกงมาแล้วกลัวว่าจะใช้ได้เดี๋ยวเดียวก็ต้องเปลี่ยนน่ะ

4. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    อยากได้ดิสหลังอ่ะ เดี๋ยวเสาร์นี้จะไปบางนาซะหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้