ยางยี่ห้อนี้เป็นไงบ้างอ่ะคับ...

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย oke_hiway, 7 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0
    http://www.conti-online.com/generator/www/start/com/en/index_en.html

อยากลองถามความเห็นเพื่อนๆในนี้นะคับ เห็นว่าเป็นยางที่ติดโรงงานมากับพวกรถ bez / audi
    เเล้วใครเคยใช้บ้างครับผลเป้นยังไงเอ่ย รบกวนช่วยบอกทีคับ ขอบคุณคร๊าบบบ

2. 2Bar

2Bar New Member VIP

70
    1
    0
    ก็ใช้ได้ในระดับนึง โครงสร้างยางค่อนข้างออบแบบมาดีครับ

เคยใช้อยู่ แต่เห็นแต่ พวกยาง ถนนธรรมดาเอง

ยางซิ่ง ยังไม่เคยเห็นครับ แต่ในโซน ยุโรปใช้กันเยอะ

3. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ถือว่า เป็นยางที่ดีมากๆ อีกยี่ห้อนึงครับ

ส่วนมากจะติดรถ ยุโรปมาหน่ะครับ

เกาะถนนดี โดยเฉพาะ ถนนเปียก

แต่ดอกยางจะแข็งเร็วกว่ายี่ห้ออื่น

4. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0
    ขอบคุณทุกคำตอบเลยนะคับ

5. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    เคยไช้เหมือนกัน ติดมากับ Benz smart แต่ยางมันแข็งๆ หน่อยนึง เสียงดังนิด ๆ

หรือเป็นเพราะรถคันเล็กไม่รุ้ เสียงมันเลยเข้ามาง่าย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้