ยินดีต้อนรับเข้าสู่ฟอรั่มโฉมใหม่ (27/02/2553)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย KengRacing, 27 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ยินดีต้อนรับเข้าสู่ฟอรั่มโฉมใหม่ หลายๆ สิ่ง หลายๆ อย่าง เปลี่ยนใหม่ แต่อาจจะไม่ทั้งหมด

การใช้งานที่เปลี่ยนแปลงไปอย่างชัดเจนคือ เปิดหัวข้อไม่เปิดหน้าต่างใหม่ให้แล้ว จากเหตุผลที่เคยกล่าวไปก่อนหน้านี้ (หาหัวข้อเหลุผลของตัวเองไม่เจอซะอีก)
    โดยรวม ยังคงเหมือนเดิม ลูกเล่นบางอย่างอาจจะหายไป และเร็วๆ นี้ก็จะมีเพิ่มเติมขึ้นมาเรื่อยๆ

โดยเฉพาะระบบแนบไฟล์จะเปลี่ยนไปอย่างมาก ส่วนการแสดงผลของรูปภาพไฟล์แนบจะเป็นรูปย่อ ผู้ใช้งานสามารถคลิกขึ้นมาเพื่อดูรูปขนาดปกติได้ วันนี้จะยังไม่เห็นแต่จะมีผลหลังจากคืนนี้

ณ วันนี้ การอัพเกรดฟอรั่มใหม่ ยังไม่สมบูรณ์ คงอีกประมาณ 2-3 วัน น่าจะเรียบร้อย การอัพเกรดฟอรั่ม จะทำหลังตี 1 ไปแล้ว กว่าจะเสร็จก็ไม่รู้เมื่อไร บางทีอาจจะเร็ว หรือช้า อย่างวันนี้ก็ช้ากว่าที่คาดคิดไว้ วันต่อๆ ไปน่าจะเร็วกว่านี้

หากมีตรงไหนมีข้อผิดพลาดขึ้นมาก็สามารถแจ้งเข้ามาได้ในหัวข้อนี้ หรือแจ้งที่ http://racingweb.net/forums/sendmessage.php

(ในหัวข้อนี้ สามารถทดลองเล่น)

3Door B20+อีมะเหงก ถูกใจสิ่งนี้
  2. NaWaa

NaWaa New Member Member

5,079
    85
    0
    พัฒนาอีกแล้ว อิอิ

3. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    พร้อมรับการเปลี่ยนแปลงใหม่อีกครั้ง :)

ปล: พี่เก่ง สำหรับผมนะ ตัวหนังสือแถบที่เป็นลายเคฟลาร์สีแดงอ่านยากไปหน่อย
    เพ่งแล้วปวดตา แต่พวกที่เป็นตัวหนาแล้วอ่านง่ายสบายตากว่าเยอะครับ

4. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0

หน้าตาใหม่ใช้ไปเรื่อยๆเด๋วก็คุ้นเลยไปเอง

ลายเคฟลาร์เรซซิ่งดีครับ

5. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    รู้สึกว่าเว็บจะเปิดได้เร็วขึ้น แต่เด๊ยวต้องลองอีกตอนช่วงเวลาพีคๆๆๆ ขอบคุณครับที่อุส่าห์สร้างสรรค์สิ่งดีๆมาให้

6. ZaKao

ZaKao Member VIP

445
    15
    18
    ไม่มีปัญหาครับ

7. ` e@|G|Le* `

` e@|G|Le* ` New Member Member

268
    9
    0
    ต๊กกะจายหมดเลย นึกว่าเข้าผิด เอิ๊กๆ

8. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    ขอบคุณพี่เก่งคร้าบที่พัฒนาอย่างไม่หยุด

9. สวยงามมากเลยครับ ชอบๆๆๆๆ

10. Drift X

Drift X New Member Member

27
    1
    3
    ณ เวลาที่เล่นตอนนี้ รู้สึกว่าเวปอึดๆนะครับ

11. FFw

FFw New Member Member

676
    8
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ

12. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0

รูปแบบนี้ผมว่า เล่นผ่านมือถือน่าจะเร็วกว่าเก่าครับ

:D :D :D

13. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    ดูทันสมัยขึ้นมากๆครับ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

14. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    แอบมึนนิดนึง ยังไม่คุ้นน

15. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    ชอบพื้นหลัง เข้ากับ Racing ดีจัง

16. naydol

naydol Member Member

254
    6
    18
    พัฒนาไปอีกขั้น

17. yakuza a31

yakuza a31 New Member Member

128
    4
    0
    ค่อนข้างช้า มากๆๆเลย

18. NOsZa

NOsZa New Member Member

18
    0
    0
    ลายคาร์บอนตามกระแส อินเทรนครับ สวยดี

19. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    รับทราบ ครับ

20. ตอนแรกก้อ งงๆ แต่ก้อดีนะเพ่ ซิ่งดีอ่ะ

ขอบคุณทีมงานด้วย

21. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    สวยงามคับพี่

22. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    สวยดีอ่ะตาเก่ง เคฟล่าด้วย อิอิ

23. AorRacing

AorRacing Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

31
    5
    8

ขอบคุณนะคะกับการพัฒนาไม่เคยหยุดยั้ง และยังเห็นถึงความตั้งใจของเว็บมาสเตอร์มาก เพราะเห็นว่าทำมาตลอดเป็นเดือนๆ
    จนวันนี้ได้เห็นฟอรั่มในโฉมใหม่จนได้
    และขอบอกว่าวันนี้เว็บมาสเตอร์พึ่งจะนอนไปเมื่อตอน 11 โมงนี่เองค่ะ

24. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    ตอนนี้ยังดูแปลก ๆ แต่เดี๋ยวเล่นไปเรื่อย ๆ ก็ชินเองครับ

ขอบคุณทีมงานทุกท่านด้วยครับ

25. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    สวยดีแปลกตา น่าเล่น

26. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    แจ่มดีครับแต่ยังช้าโหลดนานไปหน่อย
    <<<ข้อมูลด้านซ้ายจะไม่มีแล้วหลอครับ

27. pongzen

pongzen Member Member

99
    4
    8
    พัฒนาอีกขั้นนึงแล้ว ขอบคุณมากครับ

TEST TEST ^ ^

28. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    แจ่มเลยครับ แต่ยังงงอยู่นิดๆ :D

29. koenma

koenma New Member Member

7,192
    5
    0
    ยังไม่ค่อยชิน เดี๋ยวรอตอนเสร็จสมบูรณ์อีกที

30. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    โฉมใหม่ ไฉไลกว่าเดิม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้