มาดู 323 แต่งแบบแนวๆๆกันดีกว่า

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย GoZeRa, 4 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GoZeRa

GoZeRa New Member Member

9
    0
    0
    ดูเอานะคับพี่น้อง

2. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    แปลกดีนะ

3. siamcafe1

siamcafe1 New Member Member

1
    0
    0
    แต่งออกมาแล้วคล้ายๆ ฮอนด้าพีหลูดเลยอ่ะ แต่ก็สวยดี

4. Jomwoowarm

Jomwoowarm New Member Member

16
    0
    0
    สวยดีคับ

5. AC95 LEKER

AC95 LEKER New Member Member

18
    0
    0
    สวยเลยครับ แนวทาง 323

6. sitti_98

sitti_98 New Member Member

28
    0
    0
    คันเขียวดุ โคด ๆ

7. ozmozizz

ozmozizz New Member Member

300
    3
    0
    สวยดีคับ ชอบๆๆๆ

8. BallAnAngel

BallAnAngel Guest

0
    0
    0
    อืม ใครรู้บ้างครับ ว่าถ้าอยากแต่งรถนี้อ่ะ ในไทยก็มีใช่มั้ยครับ
    ปล. ผมไม่มีความรู้เรื่องนี้เท่าไรครับ

ขอบคุณครับ

9. kromma

kromma New Member Member

116
    0
    0
    ร้านไฟเบอร์ เลยคับ ที่มานมีชุดแต่งเข้าไปถามเลย แต่เลือกร้านเนียนๆหน่อยน่ะงับไม่งั้นทำออกมาม่ะสวยเสียเวลาเสียเงินเสียจัย....... เสียฟามรู้สึก เสียดายตังค์... เสีย........

10. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    อย่างที่คห.บนว่าแหละครับ
    โดยส่วนมากงานตามรูปที่ว่าไม่มีในไทยหรอกครับ
    ต้องสั่งปั้นเอาอย่างเดียวเลยเท่านั้น ส่วนร้านที่แนะนำ
    ก็ร้านGd'up Customหน่ะครับ ร้านนี้ทำเนียนดี

สวนร้านอื่นๆต้องรอผู้รู้แล้วหล่ะครับ

11. willy26

willy26 New Member Member

120
    1
    0
  12. platooooo

platooooo New Member Member

1
    0
    0
    แหล่มเลย ๆ

13. oo.mo.oo

oo.mo.oo New Member Member

2
    0
    0
    ออกแบบลาวได้จัยเยยอยากได้ทั่งจัง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้