อยากทราบเทค b16 ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย two_limited, 8 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. two_limited

two_limited Guest

0
    0
    0
    พอดีผมเข้าไปที่ร้านมาเขาบอกว่าลูกเทคมันดังอะคับต้องเปลี่ยนลูกใหม่หรือไม่ก็ซื้อท่อนบนใหม่
    ผมอยากทราบว่าไม่เปลี่ยนได้ไหมครับ และจะมีปัญหาอะไรตามมาหรือป่าว
    หรือมีวิธีแก้ไขไม่ให้มันดังได้หรือป่าว.....ขอบคุณคับ

2. khu50

khu50 New Member VIP

288
    10
    0
    ไม่ต้องเปลี่ยนก็ได้คับ ไม่มีผลเสียอะไร แค่รำคาญเสียงเท่านั้นเอง

3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ถ้าอยากให้มันเงีบก็เปลี่ยนลูกวีเทคแปดตัว

4. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ตามนี้เลยครับ

5. DaiSy_14

DaiSy_14 New Member Member

731
    4
    0
    เสียงมันเป็นยังไงเหรอครับ ของผมก็มีเสียงเหมือนกัน แต่ยังไม่ทราบสาเหตุ

6. เสียงเหมือน ๆ ชาร์ฟละลายแหล่ะครับ ต๊อก ๆ ๆ แต่เสียงไม่แน่นเท่าเสียงชาร์ฟ

เปลี่ยนได้ครับมีทั้งหมด 8 ตัว แต่ปัญหาคือจะไปหามือสองที่ไหน เพราะค่อนข้าง
    หายากหน่อยนะ

7. #joe.#

#joe.# Member Member

219
    21
    18

มือ 2 หา ได้ จาก อาจารย์ ผม คร๊าฟ 087-965-9545

อาจารย์ของคุณซาเล้ง ก็โดนผมสอยมาจนเกลี้ยงอู่แล้วคร้าบ 555+ ของฝาแดง 8 ตัวสุดท้าย
    ตอนนี้อยู่ในรถผมเรียบร้อยแล้ว แต่ยังไงก็ลองโทรไปสืบดูก่อน เผื่อแกมีทีเด็ดเหลืออยู่อีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้