หัวฉีดน้ำปัดหลัง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย supreecha, 8 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. supreecha

supreecha New Member Member

100
    1
    0
    หัวฉีดน้ำปัดหลังที่ติดอยู่ขอบหลังคาด้านบนเหนือขอบกระจกหลังต้องเจาะตอดตั้งเอง
    หรือมันมากับหลังคาตัวนอกที่มีปัดหลังเห็นบางคันที่แต่งครบๆมีหัวฉีดน้ำแต่บางคัน
    ไม่มีใครมีข้อมูลขอความกระจ่างทีครับ

2. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    หัวฉีดมันมากะหลังคาตัวนอกที่มีปัดหลังเลยคับ ถ้าได้ปัดหลังมาไม่มีหัวฉีดมาด้วย
    ก็เบิกของพลีลูดมาใช้ได้เลย อย่าลืมเอาวาวกันน้ำไหลกลับกระป๋องฉีดมาด้วยนะคับ

ปล. ความรู้จาก P'WAR เห็นหาให้ควักเลย

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 19:38:39 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 19:38:21 ----------

หัวฉีดมันมากะหลังคาตัวนอกที่มีปัดหลังเลยคับ ถ้าได้ปัดหลังมาไม่มีหัวฉีดมาด้วย
    ก็เบิกของพลีลูดมาใช้ได้เลย อย่าลืมเอาวาวกันน้ำไหลกลับกระป๋องฉีดมาด้วยนะคับ

ปล. ความรู้จาก P'WAR เห็นหาให้ควักเลย

3. นายอ้น ตาโต

นายอ้น ตาโต New Member Member

311
    47
    0

อยากได้มั้งจังคับ:D

4. supreecha

supreecha New Member Member

100
    1
    0
    แล้วมันต้องต่อสายน้ำจากหลังคาไปที่หม้อพักหน้ารถเลยเหรอหรือว่ามันมีหม้อพักแยกต่างหากถ้าได้ปัดหลังมาแบบครบชุดจะได้อะไรมาบ้าง

5. ^ล้อรถ^

^ล้อรถ^ New Member Member

22
    1
    0
    ต่อจากกระป๋องฉีดน้ำหน้ารถเลยครับ แต่ที่กระป๋องฉีดน้ำต้องเป็นแบบที่มีมอตอร์สองตัว สำหรับปัดหลังครับ

6. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0

7. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    ตัวจิงเสียงจิงเลยคนนี้ ได้หลังคามาพร้อมฉีดนํ้า น่าอิจฉาจิงๆ

8. Hmoty

Hmoty New Member Member

417
    28
    0
    ตอนนี้ผมมีจุกฉีดน้ำอยู่(มีของเลย) อันละ 350ค่าส่งไม่ต้องวิ่ง Ems มีอยู่ 3อัน เบิกมาใส่รถเลยเอามาเพื่อๆ ใครสนใจติตด่อได้เลยนะครับ 086-1110013

9. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    ส่งให้ผมชุดนึงนะครับ...ตามที่คุยกัน...ขอบคุณครับ.

10. นายอ้น ตาโต

นายอ้น ตาโต New Member Member

311
    47
    0
    ยังไม่มีโปรเจคเลยครับ หาของดีถูกใจต่อไป ช่วงนี้กรอบด้วยอ่ะครับ พี่:D

มันเป็นความบังเอิญ บวกโชคดีนิดๆอ่ะครับ คุณแอ้:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้