หาล้อทำแม็กหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย jun_Za, 10 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jun_Za

jun_Za Member VIP

198
    8
    18
    ใครพอทราบว่ามีร้านซ่อม+ทำสีที่ไหนราคาไม่แพงมากครับ แถวฝั่งธนจะดีมากครับ พอดีมันดุ้งมา 1 วง กะทำสีใหม่เลยครับ รบกวนด้วยครับ

2. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    ไกลหน่อย แต่รับประกันคุณภาพครับมีล้อเปลี่ยนให้ครับ P4 ตรงกระทุ่มแบนคร๊าบบบบ

3. jun_Za

jun_Za Member VIP

198
    8
    18
    ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

4. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    เคยได้ยิน สวนมะลิการช่าง

เห็นพวกร้านเล็กๆที่ไม่ได้ซ่อมเองส่วนมากก็ส่งไปที่นี่แหละครับ

แต่ไม่แน่ใจว่าแถวไหน :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้