ใครรู้แหล่งซื้อชุดยางรองในกล่องใส่ปั๊มติ๊กB14บ้างครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Veerapat, 2 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Veerapat

Veerapat New Member Member

11
    0
    0
    ใครรู้แหล่งซื้อชุดยางรองในกล่องใส่ปั๊มติ๊กB14บ้างครับ เนื่องจากแกะปั๊มติ๊กมาเปลี่ยนตัวใหม่ปรากฎว่าพวกยางรองที่อยู่ข้างในกล่องแตกและกรอบเสียหมดครับ ต้องเปลี่ยนใหม่แต่ไม่รู้ว่าจะไปหาซื้อที่ไหนได้ครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ.ขอบคุณครับ

2. xxart

xxart New Member Member

3,202
    193
    0
    อยากทราบเหมือนกันครับ

อยากรู้ด้วยคนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้