อยากรู้ที่ไหนรับตีเลขเครืองบ้าง...........

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Poseidon, 27 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    อยากรู้ที่ไหนรับตีเลขเครืองบ้าง...........

Pm มาก็ได้คับ พอดี รถเพือนพังไปชื้อ
    เครืองยกลงมาใช้ หาเลขไม่ได้ ลบกวนหน่อย

2. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    ปทุมวันครับ ช่างเคยเอาไปทำให้ครับ

3. Wataru@SE101

Wataru@SE101 New Member Member

252
    10
    0
    ซอยวัดสลักเหนือ ก่อนถึงร้านธันเดอร์กะอู่พี่รินครับ

4. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0

พอมีเบอร์โทรไหมคับ จะตี sr20 คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้