*-* /// ข้อสรุปเรื่อง สติ๊กเกอร์ /// *-*

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 29 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    สรุปสติ๊กเกอร์ ของคลับเรา คลอดออกมาแล้วนะครับ Lot แรก 20 ชุด สามารถสั่งจองและเป็นเจ้าของกันได้นะครับ สามารถมารับได้ **** ในวันที่เรามีมิตติ้งกัน คือ 07 / 04 /2007 สถานที่ น่าจะเป็นแถวพระราม 5 ชื่อร้านเดี๋ยวแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ ขอให้ติดตาม ข่าวสาร จาก บอร์ด ด้วยครับ

******* ส่วนเรื่อง ราคา ขอเก็บชุดละ 250 บาท ครับ ที่เหลือเราจะทำป้าย คลับกัน ขนาดประมาณ 4 ฟุต คูณ 8 ฟุต(นี่เป็น ขนาด คร่าวๆนะครับ อาจมีการเปลี่ยนแปลงได้ ตามความเหมาะสม) และถ้ายังมีเงินเหลืออีก จะทำ สติ๊กเกอร์ด้านหน้าแจกครับ ***********

ปล. เอารูปแบบ ป้ายมาให้ดูเล่นๆครับ ติ ชม กันได้ครับ ตัวหนังสือก็เหมือนกันที่ตัดสติ๊กเกอร์ คือ Freedom เป็นสีแดง up เป็นสีขาวปกติ ลองดู เล่นๆ ไปก่อนนะครับ เดี๋ยวสรุปอีกที วันมิตติ้ง ช่วงนี้ สมาชิกทุกท่านอาจ จะต้องเหนื่อยหน่อยนะครับ เพราะ คลับเรายังไม่เข้ารูปเข้ารอย ถ้าเรียบร้อย เมื่อไหร่ คงจะดีกว่านี้แน่ครับ **** ถ้ายังงัย ก็ขอแรงเพื่อนๆ ช่วย กันดูแล ด้วยนะครับ **** คลับนี้ ม่ายได้ก่อตั้งขึ้นมาเพื่อใคร คนใดคนหนึ่ง แต่ก่อตั้งขึ้นมาเพราะทุกคน อยากจะให้ความรู้สึก ดี ดี และ พี่น้องที่คบกันมานั้น ได้รู้จักและสืบสานความสัมพันธ์กันต่อไป ไม่ได้หยุดเพียงเท่านี้.......:sad: .......:sad: ........:sad:

2. rif

rif Member Member

166
    0
    16
    รับทราบครับ ยินดีช่วยเต็มที่ครับ (ขอให้บอก) ได้เบอร์และคร๊าบ 02-813-2783-3

3. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ได้แล้วรักษาให้ดีล่ะ............................เดี๋ยวพี่โทรไปหา............

4. paopao

paopao New Member VIP

786
    5
    0
    มาแล้วครับ ต้นแบบสติ๊กเกอร์ Pick up freedom club :)

สติ๊กเกอร์ของ Pick up freedom club ที่ติดอยู่ที่กระจกรถผมเป็นเพียงต้นแบบนะครับ แค่ติดเทียบให้ดูเฉยๆ ถึงขนาดของสติ๊กเกอร์ว่ามันยาว และสามารถเห็นได้ชัดเจนขนาดไหน และผมก็ได้ลออกออกสติ๊กเกออร์ต้นแบบออกไปแล้วนะครับพี่ แต่ยังมีต้นแบบอีกชุดนึง เด๋วรอให้พี่ปอมาเอาไป

ถ้า โอเค ผมจะได้สั่ง 20 ชุด เป็นสติ๊กเกอร์ สะท้อนแสงของ 3 M นะครับ เสร็จทันวันมิตติ้ง 7 เมษายน แน่นอนครับ

ถ้าทำป้ายคลับก็บอกนะครับ ทำได้เหมือนกัน ยินดีช่วยเหลือเต็มที่ครับ :D

5. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    จัดไปๆๆๆ

6. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ขอบคุณครับ.......................ตัดมาเลยครับ 20 ชุด เรื่องเงินโทรคุยกับ ปอร์ ได้เลยครับ เดี๋ยวผมโอนเงินให้ปอร์

ส่วนเรื่อง ป้ายคลับ ตามแบบ ข้างบนครับ ราคาโทรแจ้ง ปอร์ หน่อยครับ

หรือโทรหาผม โดยตรงเลยครับ ********* ขอขอบคุณ ล่วงหน้าครับ สำหรับ การเสียสละ และความหวังดี มีโอกาส ขอตอบแทนหน่อยครับ ***************

7. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    เห็นด้วยครับ

สวย สวย

ร้านไหนดีพี่เป้ วันที่ 7

8. ไปรท์ JZ

ไปรท์ JZ New Member Member

188
    0
    0
    อยากได้มั่งจัง

9. paopao

786
    5
    0
    ขอรายละเอียดป้ายคลับหน่อยคับ ว่าตัวหนังสือขนาดไหน สูงเท่าไหร่ แล้วขนาดป้ายทั้งหมดเท่าไหร่ สีอะไรบ้าง ใช้วัสดุอะไร :D

10. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    อยากได้มามีทติ้งสิ ไปรท์

11. zaad

2,669
    7
    0
    ขอบคุณครับที่เป็นธุระให้พวกเรา

12. bch389

bch389 New Member Member

308
    1
    0
    ถูกจายจอร์ดเลย555

13. o_fes

o_fes New Member Member

9
    0
    0
    แบบนี้สวยเลยครับ

14. Strada940

769
    4
    0
    นู๋ ช๊อบ ชอบ

ฮ่าๆๆๆๆๆ

15. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    รายละเอียด ......................... ป้ายคลับ

ถ้าว่าง วันที่ 07/04/2007 มามิตติ้ง มาคุยกันนะครับ

เดี๋ยวเลี้ยงเหล้า.......................อิ............อิ................มานะครับ ไว้เจอกัน

16. bch389

bch389 New Member Member

308
    1
    0
    OK ...จาดปายค้าบพี่น้อง

17. paopao

786
    5
    0
    ผมไม่กินเหล้าครับพี่ ขอเป็นนมไวตามิ้ล แทนคับ :D

ปล. ได้รับเงินโอนแล้วนะครับ รอรับสติ๊กเกอร์วันมิตติ้ง !!

18. zaad

2,669
    7
    0
    นมอย่างอื่นกินป่าว

19. paopao

786
    5
    0
  20. zaad

2,669
    7
    0
    ของชอบของพวกเรา

21. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    55555555555+

อยากกินมั่ง ขอมั้งดิพี่ ซัก 17 -18 นะพี่ พักนี้ม่ายได้ตกถึงท้องมานานแล้ว.....................อิ...............อิ

22. zaad

2,669
    7
    0
    กำลังคุก......เลยคร๊าบพี่น้อง

23. zaad

2,669
    7
    0
    กำลังคุก......เลยคร๊าบพี่น้อง

24. orbital_lows

orbital_lows New Member Member

13
    0
    0
    อยู่โคราชอ่ะคับ...แต่จะหาโอกาสไปมิตติ้งด้วยนะคับ

ชื่อ กอล์ฟ.....เป็นทหารอยู่คับ

ใช้รถ iSuzU สีน้ำตาลไหม้ (อนาคตจะติดไฮโดรลิกอ่ะคับ)

ถ้าจะเข้ากลุ่มต้องทำไงบ้างอ่ะคับ......แล้วสติ๊กเกอร์เนี่ยจำเป็นต้องไปมิตติ้งก่อนรึป่าวคับ

ถ้ามีรายละเอียดส่งเป็น Pm มาก็ได้คับ.....ขอบคุณมากคับ

25. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ว่างๆ..................เข้าคุยกันได้ครับ เรื่องสติ๊กเกอร์ม่ายต้องกลัวครับ

ถ้าเข้ามาเล่นบ่อยๆได้แน่ครับ......................ส่วนเรื่อง ไฮโดรลิก ในกลุ่มมีคนให้คำปรึกษาครับ

มีพี่ต่อ ตาด้าสีน้ำเงิน แกเล่นอยู่ ......................ครับ

26. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    แจ่มเลย สวยงาม มั่กๆ อยากจาได้ ไว้ เชยชม ซักอัน

27. OAK_ZERO

OAK_ZERO New Member Member

316
    1
    0
    สวย สวย สวยดีคับ

28. zaad

2,669
    7
    0
    มาเลยครับยินดีต้อนรับ เรื่องสติกเกอร์เข้ามาคุยกันบ่อยๆๆเดี๋ยวจาส่งไปให้

29. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    อิ.......................................อิ

30. Strada940

769
    4
    0
    ยินดีต้อนรับ ทุกคนเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้