ฝากถามพี่ๆชาว ferio หน่อยคับ เรื่อง d16y กับ d15b

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย man_in_black, 5 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. man_in_black

man_in_black New Member Member

7
    0
    0
    ระหว่างd16yกับd15ิbเครื่องตัวไปน่าจาจับมาว่างมากกว่ากันคับ เเล้วถ้าเครื่องเดิมเป็นเครื่อง16000หัวฉีด เเล้วจะประกบฝา d16ัy มันจาเวิคไหม ตอนนี้ผมใช้ eg 4 d อยู่คับ อยากของเข้า club ด้วยคนคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนคับ ขอบคุนมากคับ

2. man_in_black

man_in_black New Member Member

7
    0
    0
  3. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    ประกบได้ครับ แต่ของต้องมีให้ครบครับ ฝา ชุดจานจ่าย กล่อง วายสายเพิ่ม

4. man_in_black

7
    0
    0
    ขอบคุนพี่ POM CiViC EG มากคับ เเล้วถ้าผลออกมายังไงเด๋วผมจาเล่าสู่กันฟังคับ ขอบคุนมาค๊าบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้