ว่าด้วย...การโพสรูป

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 7 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    การฝากรูปนั้นง่ายมากมาย เว็ปมีเพียบ แต่มี 1 เว็บ ที่ผมจะแนะนำ

เห็นเพื่อนๆมีปัญหาเรื่องเอารูปลงกันเยอะ มีใช้ฝากรูปเเล้วCopy จากฝั่งนั้นมาวางที่web.ที่เราลงครับ

ข้อดี ไม่ต้องสมัคร ไม่หมดอายุ อัพภาพใหญ่ได้ สามารถอัพได้หลายภาพในทีเดียว

คือเว็ป http://image.ohozaa.com/index.php

วิธีใช้งาน.....

เปิดไปหน้าเว็บ จา เปง แบบนี้อ่า

กด ดิ กด เบ้า อ่า

กดแล้วก้อเลือก ไฟล์ เลย เอารูปไว้ที่ไหน

เลือกเส็ด ก้อ กด โอเฟ่น เข้า ปาย

ถ้า พอ แล้ว ก้อ กด อัพโหลด ไป

โหลด แปบ เดียว มันก้อจะเส็ด

คลิกขวา ก๊อปปี้ที่ช่อง BB Code [full image]: เลย พี่ น้อง

แล้วเอาไป คลิกวาง ในช่อง ที่ต้อง การ วาง

หมู จัง อิอิ

รองทำดูนะเพื่อนๆ

2. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    ขอบคุณคับพี่ต่าย ผมก้อเพิ่งลองใช้ดู ใช้ง่ายดีคับ

3. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    ใช้ง่ายดีครับขอบคุณครับ

4. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    ขอบคุณ ครับ พี่ต่าย พอจะเป็นแล้วแต่ยังไม่คล่อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้