ขอถามหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย tUn$$pUii, 19 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tUn$$pUii

tUn$$pUii New Member Member

160
    3
    0
    เจ้า NV ในรูปของผม วางเครื่อง SR20DET ผมอยากลองขายดูว่าจะมีคนสนใจไหม พวกพี่ๆว่าควธตั้งราคาประมาณเท่าไรถึงจะดี ??? พอดีจะเรียนจบแล้ว อยากได้เงินไปลงทุน รถก็จอดตลอด ไม่ค่อยได้ใช้งานเท่าไหร่ เสียดายครับ รบกวนช่วยคอมเม้นรถผมด้วยนะครับ :)

2. tUn$$pUii

160
    3
    0
    ูู^^

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 มีนาคม 2012
  3. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    รถสวยครับ

ตาเก่งจับมา แสนเศษ ของแต่งครบทุกจุด
    ป๊อป NV หน้าเซฟแดงปล่อยไป แสนเดียวครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 13:21:01 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 13:20:29 ----------

อยู่ที่เจ้าของจะขายเท่ไรมากกว่า

4. แสนสอง ขายป่าวครับ ถ้าขายโทรมาเลย 085-5643369

5. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    จัดไปเลยครับ ราคากำลังสวย

6. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    รถสวยครับ ราคาก็ต้องแล้วแต่เจ้าของมีราคาในใจก่อน ถ้าไม่รีบก็ประกาศราคาตั้งที่เราคิดเอาไว้ ผู้ซื้อคนไหนต่อรองราคาเรารับได้ก็ค่อยปล่อยไป ขอให้ขายได้ราคาที่ถูกใจนะครับ...:)

7. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    สวยครับ แต่ราคาต้องแล้วแต่เจ้าของอ่ะครับ

8. tUn$$pUii

160
    3
    0
    ขอบคุณทุกคอมเม้น ครับ เดียว ขอลองคิดราคาในใจก่อน ถ้าขายไม่ได้จริงๆคงหาอย่างอื่นขาย โดนไปเยอะครับคันนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้