สอบถามร้านซ่อมหน่อยค่ะ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป_paopao, 16 มีนาคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามร้านซ่อมหน่อยค่ะ รถไปสัมผัสเสาไฟมาค่ะ ไม่รู้จักร้านเลยว่ามีที่ไหนบ้าง รบกวนพี่ๆหน่อยน่ะค่ะ

แถวราม2 ศรีนครินท บางกะปิ ก็ดีค่ะ

1. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    อู่สีแถวโซน บางกะปิ นั้นต้องโทรไปถามป๋าแจ๊ค ธีรสิทธิ์ได้เลยครับที่เบอร์ 08-0808-1800

และป๋าแจ๊คคนนี้ มีชิ้นส่วนบอดี้จำหน่ายด้วยนะครับถ้าขาดเหลืออะไร ราคาย่อมเยาครับสำหรับชาวคลับเอ็นวี

ขอบคุณที่เข้ามาถามนะครับ ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ

2. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ตามพี่ข้างบนเลยครับผม แต่ว่าหายไปไหนแล้วอ่า.................:p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้