===HBD สุขสันต์วันเกิดประธานคลับ===

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย ผู้หญิงฝันร้าย, 24 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    สุขสันต์วันเกิดคุณอ๊อดประธานคลับ

ขอให้มีความสุขมากๆ

และช่วงนี้เคอร์ฟิว พี่ทุกคนเดินทางปลอดภัยด้วยนะคะ:cool:

1. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    Happy Birthday ครับพี่อ็อด

รำรวยๆ นะครับ

ปล.มิตติ้ง มิตติ้ง มิตติ้ง

2. Gtirnx

Gtirnx Member Member

116
    1
    18
    มี ความสุขมาก นะครับ ท่าน รวยๆๆ ครับ

3. goldberg

goldberg New Member Member

90
    2
    0
    HBD ครับพี่ ขอให้มีความสุขมากๆ

4. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ขอบคุณครับทุกๆคน

5. chatchawat

chatchawat New Member Member

103
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ ขอให้มีความสุขมากๆๆครับ

6. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    ยังทันมั้ยเนี่ย เหอๆๆๆ พี่อ๊อดคร้าบบ เบิร์ดเดย์ย้อนหลังด้วยคนนะค้าบบ
    ขอให้มีความสุขมากๆประสบความสำเร็จในทุกๆเรื่องนะค้าบ เป็นที่พึ่งของชาวnx ต่อไปนานๆๆๆๆนะค้าบบบ อิอิอิ

7. newsjew

newsjew New Member Member

32
    0
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับพี่อ๊อด ขอให้รวยๆๆๆตลอดปีเลยครับ

8. Devil007

Devil007 New Member Member

37
    0
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุขมากๆครับ

9. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับ

10. 9likk_100nx

9likk_100nx New Member Member

19
    0
    0
    ช้าไปหน่อยครับ ไม่ค่อยว่างเข้าบอร์อดเลยไม่รู้วันเกิด ขอให้สมหวังทุกประการครับ เป็นร่มโพธิ์ร่มไทร ของ บอร์ดตลอดไปนะครับ

11. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุขมากๆครับ

12. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    ย้อนหลังให้ สุขสันต์วันเกิดครับพี่ ขอให้รถแรงๆ ขับสนุก สบาย ไม่มีเหตุด่วนเหตุร้ายทั้งปีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้