เข้าเวบยุ่นเจอของซิ่งของ r30 เลยเอามาฝากครับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย DH@TEELEX, 7 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DH@TEELEX

DH@TEELEX New Member VIP

371
    3
    0
  2. a.a.

a.a. New Member Member

37
    0
    0
    ของ impul มันของ 2 ประตูครับ
    ถ้าของ4 ประตู ผมสอยมานานแล้วอ่ะครับ
    ส่วนหางหลัง..ไม่ต้องเทพหรอกครับ
    ผมให้คุณหล่อ ก๊อปไปรอบแล้วครับ..อิอิ
    ส่วนครีบคาร์บอน..ดูแล้วมันไม่แจ่มเลยครับ

3. DH@TEELEX

371
    3
    0
    ของ impul ผมก็รู้ครับว่า 2 ประตูก็แค่อยากให้ดูเฉยๆครับ ส่วนข้อความอ่านแล้วดูท่าทางคุณนี่จะขัดกับผมหมดเลยนะครับ ก็ถือว่าให้คนอื่นผ่านมาดูแล้วกันครับ

4. a.a.

a.a. New Member Member

37
    0
    0
    ขออภัยด้วยนะครับที่ดูเหมือนจะขัด
    ผมก็แค่อยากแชร์ประสบการณ์หาของแต่งก็เท่านั้นครับ
    ไม่ได้มีจุดประสงค์ที่จะเข้ามาขัดครับ
    .......ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ.......

5. DH@TEELEX

371
    3
    0
    ครับผมไม่เป็นไรครับ

6. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    ขอเสือกหน่อยครับ

ไม่ทราบคุยกันเรื่องอะไรหรือครับ ผมไม่เห็นมีรูปซักรูป

7. DH@TEELEX

371
    3
    0
    น้าว่าวต้องกดเข้าไปที่ชื่อที่ผมลงไว้ครับ เพระาถ้าไม่กดก็ไม่เห็นครับ ผมทำเปงลิงค์ไว้ให้

8. tae_r30

tae_r30 New Member Member

25
    0
    0
    oนะดีๆหามาดูกันอีก

9. DH@TEELEX

371
    3
    0
    ขอบคุณครับพี่เต้ ไม่ได้เจอกันนานเลยนะครับ ยังไงก็ขอบคุณที่ตอนนั้นขายเสาอากาศให้ผมนะครับ ไม่ได้ตอนนั้นคงนอนตาไม่หลับ อิอิ ผมก็ติดอยู่กับพี่ขวัญที่ประเทศนี้ต่อไปอะครับ ส่วนของจริงๆมีอีกเยอะครับที่แปลกๆ ทั้งไมล์ตัว rsx มีมาตราเทอร์โบเพิ่ม ของเล่นจุกจิก ของเบิกใหม่บวกรูบิดกุญแจ โลโก้ ถ้ามีอะไรน่าสนใจและผมว่างจะเอามาลงให้ดูอีกครับ

ปล.รูปที่แนบมา อันนีคือหางหลังคาร์บอนที่เอาลงไว้ให้ก่อนหน้าครับ พอใส่แล้วก็จะเป็นแบบนี้ครับ

10. รถสวยมากครับ หางหลังในรูปจะไม่ค่อยเต็มฝาท้าย เป็นรถที่แข่ง drag ที่ญี่ปุ่น team sauras เครื่อง fj20 โมเต็ม เมือก่อนฝาโปรงงหน้าเป็นสีเหลือง คนขับอ้วนๆผมตั้งๆ ชื่อ จำไม่ค่อยได้แล้ว กันชนหน้าคันนี้ จะเป็นของ JENESIS กันชนแต่งแท้ เป็นอันเดียวกันที่คุณเอ เอามาจากญี่ปุ่น น้องเ ล็ก คุณเอ เค้อยู่ที่ญี่ปุ่นเลย เค้ามี ของแต่งเยอะมากๆ ของ r30 หรือของแต่งชิ้นอื่นโทรถามได้เลย
    ปล ไม่ได้คุยกับคุณเอนานมากเลยครับ เบียร์ อสูรกายจรวดติดปีก

พี่เบียร์ครับ วินรอรูปอยู่เพื่อการตัดสินใจครับ.....555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้