รถกระบะดริฟได้ป่าวครับ แล้วทำยังไงบ้างครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย เด็กน้อยอยากดริฟ, 7 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    รถกระบะดริฟได้ป่าวครับ แล้วทำยังไงบ้างครับ ที่บ้านมีกระบะอยู่คัน เก่าๆเครื่องเน่าๆของพ่อ ทำงัยถึงจะดริฟได้ครับ ขอวิธีด้วยครับ (ดริฟจักรยานง่ายกว่าเยอะ) ^_^

1. MAZO

MAZO New Member Member

2
    0
    0
    ก็พอทำได้นะแต่ต้องมีลิมิเต็ดด้วยจะทำให้ดริ้ฟได้ง่ายขึ้น...รถผมก็กระบะแล้วดริ้ฟเป็นประจำเวลาขึ้นไปสอนหนังสือบนดอย...เพราะมันมีโค้งที่เปิด..เล่นได้ปลอดภัย...แต่ผมก็ยังไม่ได้ใส่ลิมิเต็ดนะ...

2. ขอบคุณมากครับ มีวิธีดริฟบ้างป่าวครับ ผมไม่รู้ทัมไงจิงๆ แล้วไอ"เต็ด" นี่มันคือไรหรอครับ (อยากดริฟเป็นแต่ไม่รู้ไรเลย เหอะๆ)

3. panDo-zZ

panDo-zZ New Member Member

5
    0
    0
    ผมเคยถามพี่ป๊อปp-styleพี่เค้าบอกว่าได้เเต่หัวมันหนักเครื่องคับ

4. panDo-zZ

panDo-zZ New Member Member

5
    0
    0
    "เต็ด"ก้อlimited slipคับ

5. PATAWEE

PATAWEE New Member Member

4
    0
    0
    อยากได้เต็ดมั่งอ่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้