รบกวนถามพี่ๆด้วยครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย nueng Presea R10, 5 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nueng Presea R10

nueng Presea R10 New Member Member

32
    1
    0
    พอดีผมใช้ R10 รถโดนชนต้องทำสีใหม่ เลยได้โอกาส สั่งซื้อหลังคา Sunroof และ ชุดกระจกปัดหลัง ครับ

ทางร้านบอกว่าต้องสั่งจากญี่ปุ่น ทั้ง 2 สองอย่างนี้ราคา 22000 แพงมั้ยครับ

ทางร้านเค้าบอกจะแถม คิ้ว ยางขอบตัวถังให้ด้วยครับ รบกวนพี่ๆด้วยนะครับ

ว่าราคาแพงไปมั้ย ขอบคุณครับ :rolleyes:

2. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ถามผมนะครับ

ผมว่าจัดไปเลยครับพี่

เพราะเป็นของที่หายากๆมากๆๆในตอนนี้เลยก็ว่าได้ครับ...สำหรับปัดหลัง...หายากมานานมากเเล้ว

ถ้าพี่ได้มาครบๆสมบูรณ์ๆนะครับเอามาเลยครับพี่.........:D

3. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    แพงครับ ,,,
    แต่ว่าของหายาก ทั้ง 2 อย่างเลย สำหรับ R10 นะ (ยังไม่ค่อยเคยเห็นเลย) อย่าลืมถามช่างนะครับ ว่าตรงรุ่นหรือเปล่า :D

4. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เสร็จแล้วขอดูด้วยนะครับ

ผมไม่ยักกะรู้ว่า R10 มีปัดหลังด้วยอะอยากเห็นๆ แต่ซันรูฟนี้เคยเห็นนะหล่อเลย

5. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    แพงหรือไม่ต้องถามใจตัวเองครับ ถ้าชอบและอยาก จะแค่ไหนก็ไม่แพงหรอกครับ

6. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ไม่เคยเหนปัดหลัง เลย

มันมีด้วยหรอ

7. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    มีสิ

เเต่ไม่เคยเห็นใครใส่เลยอ่ะ

ถ้าใส่นะเทพสุดๆ

8. nueng Presea R10

nueng Presea R10 New Member Member

32
    1
    0
    คงจะจริงครับ เพราะปัดหลังหาไม่ได้หาได้แต่กระจกทำมะดามีไล่ฝ้าครับ พอดีแตกต้องสั่งจากญี่ปุ่นสถานเดียวเลย พี่ๆคนไหนมีเหลือๆแนะนำกัน
    บ้างนะครับ กำลังต้องการ เพราะจะเคาะตัดต่อท้าย ต้องรอกระจกมาวัดด้วยครับ ส่วนซันรูฟได้เรียบร้อยแล้วครับ
    จากหน้าขายของในเว็ปเราเนี่ยแหละครับ ยังไงถ้าทำเสร็จแล้วจะถ่ายรูปมาให้ดูนะครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้