พ่อสอนลูก กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย kwadbaa, 8 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    เอาไว้สอน ลูก สอนหลาน นะ ....
    คำถามเกี่ยวกับเพศสัมพันธ์
    มีพ่อลูกคู่ นึงยืนสนทนากันอยู่ลูกกำลังย่างเข้าสู่วัยรุ่นจึงมีคำถามเกี่ยวกันเรื่องเพศ สัมพันธ์มาถามพ่อ
    ลูก : พ่อครับทำไม การมีเพศสัมพันธ์ทำให้ มีความรู้สึกยังไงครับ
    พ่อ : ก็มันเหมือนกับการที่เอ็งเอานิ้ว เอ็งไปแคะขี้มูกในจมูกของเอ็งแหละ
    ลูก : แล้วทำไมเวลามีเพศสัมพันธ์ ผู้หญิง ถึงร้องครวญครางเหมือนมีความรู้สึกดีกว่าผู้ชายครับ
    พ่อ : อ้าว.. แล้วเวลาเอ็งแคะขี้มูก เอ็ง รู้สึกว่า นิ้วของเอ็งดีขึ้นหรือว่ารูจมูกของ เอ็งดีขึ้น
    ลูก : ในเมื่อผู้หญิงรู้สึกดีขึ้นแล้วทำไมผู้หญิงถึงเกลียดการข่มขืน ล่ะ
    พ่อ : มันไม่เหมือนกันแล้วถ้าเอ็งเดินอยู่บนถนนแล้วมีคนวิ่งมาเอานิ้วมาทิ่มจมูกเอ็งนะ เอ็งจะชกเขามั้ย
    ลูก : แล้วทำไมผู้หญิงถึงไม่ชอบมีเพศ สัมพันธ์กันในระหว่างมีประจำเดือน
    พ่อ : แล้วถ้าจมูกของเอ็งเลือดไหลอยู่ เอ็งจะแคะขี้มูกมั้ย..
    ลูก : ทำไมผู้ชายถึงไม่ชอบใส่ถุงยางอนามัย ขณะมีเพศสัมพันธ์
    พ่อ : แล้วถ้าพ่อบังคับเอ็งใส่ถุงมือแคะ ขี้มูกเอ็งจะรู้สึกยังไง
    ลูก : มีอีกคำถามครับพ่อ ผู้หญิงทำไมชอบ บรรยากาศเงียบ ๆ สลัวๆขณะที่เธอมีความต้อง การ
    พ่อ : อ้าว..แล้ว พ่อใช้ให้เอ็งแคะขี้มูกหน้าชั้นเรียนเอ็งจะทำได้มั้ย..โธ่ลูกพ่อ เอ๊ย.....
    ลูก : 'พ่อครับ พ่อเก่งจังเลย'
    ;:cool:

2. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    พ่อ กวาด จ๋าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ฮ็ๆๆๆๆๆๆ

3. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    อิอิ

Joice++Jum

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    พ่อๆ ทำไมผู้ชาย ถึงไม่ชอบแคะขี้มูกท่าเดียว ต้อง 2ท่าขึ้นไป อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้