พี่จุ๊บ auto cars มาเปิดอู่แถวย่านบางนา แล้ว ใครรู้ อยู่ที่ไหน บอกลายแทงหน่อย

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย PinK_Vampire, 10 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PinK_Vampire

PinK_Vampire New Member Member

303
    3
    0
    พี่จุ๊บ auto cars มาเปิดอู่แถวย่านบางนา แล้ว ใครรู้ อยู่ที่ไหน บอกลายแทงหน่อย

ขอบคุณค่ะ

ปล. เปเป้ฝากมาถามกั๊ฟฟ

2. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    จุ๊บไหนวะ=_="

3. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    พี่จุ้บ HKS ไงครับน้องตั๊ม ตอนพี่จุ้บอยู่ออโต้คาร์ไปวัดแรงม้ามาได้การบ้านกลับมาเพียบ ตอนนี้ยังคิดถึงพี่เค้าอยู่เหมือนกัน ส่วนที่อยู่เด๊ยวถามเพื่อนพี่ให้

แต่เจ้าเป้จะเอารถอะไรไปซ่อม อ่ะ R34เหรอ อิอิ

4. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ่ว่าแต่กลับมาแล้วหรองับ

5. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    อ่อจุ๊บนั้นนั่นเองงงงง

6. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    :cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

7. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    รอความหวังจากพี่เพล้ง เห้นพี่ จุ๊บ ลง ใน FMM เดือนนี้ ถึงเพิ่งรู้ว่าพี่เค้า เปิดอู๋ แถวบางนาอะ แต่ไม่มีพิกัด อ่า

8. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    โทรหาเพื่อนยังไม่ได้เลย รอๆ

9. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    ไม่มีแผนที่ครับ

โทรหาพี่จุ๊บโดยตรงเลย089-8947915ดีกว่า แต่ไม่รู้ว่าเปลี่ยนเบอร์แล้วยังนะครับ

10. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    เบอร์ ดูๆก้ใน FMM เดือนนี้ ครับ เค้าลง อยู๋ อิอิ แต่มันไม่มีแผนที่นี่สิคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้