ถามเรื่องเครื่องเสียงต่อครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย thananonn, 4 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    มี 2 เรื่อง

1. ผมเล็งๆ ไว้ 2 ตัว คือ
    Clarion CZ209A และ ALPINE CDE101E
    เน้น เสียบ UBS กับ IPOD ฟังเพลง ชิวๆ
    ตัวไหนน่าใช้กว่ากัน

2. เห็นพี่ๆ หลายคนแนะนำให้เดิน บ้านหม้อ เพราะว่า ราคาถูกกว่ามาก แล้ว ค่อยไปจ้างเขาติด
    ผมเลยมี ข้อสงสัยอยู่ว่า

เราจะมีวิธีการเดิน ดูสินค้า ที่บ้านหม้อ อย่างไรครับ หรือร้านไหนดี
    คือ ผมกลัวเจอ ของไม่ดี หรือ อะไรอื่นๆ ( ผมกลัวเจอหลอก )

ขอบคุณครับ

2. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    เค้าซื้อ อมร อ่ะ ก็โอนะ

3. IIJIIJ

IIJIIJ New Member Member

165
    0
    0
    ของผมใช้ PIONEER ก็โอนะครับ Sync iPod , iPhone ดูหนัง ฟังเพลง บน playlist ได้หมด ก็โอดีครับ ส่วน รายการอื่น รบกวน เช๊ค support กันด้วยนะครับท่านๆ บางทีมัน ไม่ support เป็นบางตัว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้