ถามเรื่องเครื่องเสียงต่อครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย thananonn, 4 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    มี 2 เรื่อง

1. ผมเล็งๆ ไว้ 2 ตัว คือ
    Clarion CZ209A และ ALPINE CDE101E
    เน้น เสียบ USB กับ IPOD ฟังเพลง ชิวๆ
    ตัวไหนน่าใช้กว่ากัน

2. เห็นพี่ๆ หลายคนแนะนำให้เดิน บ้านหม้อ เพราะว่า ราคาถูกกว่ามาก แล้ว ค่อยไปจ้างเขาติด
    ผมเลยมี ข้อสงสัยอยู่ว่า

เราจะมีวิธีการเดิน ดูสินค้า ที่บ้านหม้อ อย่างไรครับ หรือร้านไหนดี
    คือ ผมกลัวเจอ ของไม่ดี หรือ อะไรอื่นๆ ( ผมกลัวเจอหลอก )

ขอบคุณครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 มีนาคม 2010
  2. noomth

noomth New Member Member

314
    26
    0
    ร้านที่ขายพวกแบรน์เนม อัลพาย ไพโอเนียร์ เจวีซี
    บ้านหม้อ ถ.ทิพย์วารี ตรงข้าม ตึกอมร มี 1 ร้าน
    เดินไปอีกหน่อย ตึกตรงข้าม วัดจีน มี อยู่ 3-4 ร้าน
    แต่ละร้าน ราคาต่างกัน 100/200 บาท ลองดูคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้