ขอความคิดเห็นเกี่ยวกับ GAB SS

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Pom-AWD, 28 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pom-AWD

Pom-AWD New Member Member

353
    9
    0
    สวัสดีครับ

ผมสนใจเปลี่ยนโช้ค+สปริง เป็นของ GAB SS
    ตอนนี้กำลังอยู่ในช่วงตัดสินใจ
    อยากถามว่า

1.มีปัญหาพวกเสียงดังเอี๊ยดอ๊อดไหมครับ
    2.อายุการใช้งาน ความคงทน มากน้อยเพียงไรครับ ผมใช้งานทั่วๆไปครับ ไม่ได้เอาไปแข่ง
    3.บริการหลังการขาย อะไหล่ การซ่อมแซม ยากไหมครับ
    4.ความรู้สึกหลังเปลี่ยนโช้ก เป็นอย่างไรบ้างครับ

ผมจะเปลี่ยนใน Civic FD 2.0 ครับ

ขอบคุณครับ

2. Pom-AWD

Pom-AWD New Member Member

353
    9
    0
    up รอความเห็นอยู่นะครับ

3. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ผมใช้อยู่นะ แต่ใช้ใน honda jazz ge ตัวใหม่อ่า

ก็ดีนะคับ ใช้มา 3 เดือนแล้ว ยังไม่พบเสียงและปัญหา

บริการเห็นว่า ถ้าโช๊คมีปัญหาภายใน 1 ปี เปลี่ยนให้ใหม่ทันทีคับ ไม่ซ่อมอ่า

โช๊คใส่มาแล้ว ความนิ่มใกล้เคียงของเดิมมากครับ หนึบนี่ชัดเจน

สีสวย ชอบงานดีนะ ใช้ได้

ส่วนตัวผมใช้แข่งจิมคาน่าด้วย ก็ดีเลยทีเดียวครับ คุ้มราคา ค่าตัวแค่ 3x,xxx นิดๆเนี่ย

4. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ตามที่ข้างบนบอกเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้