เรื่องโช๊ค...โช๊ค...R11

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Kharch13, 27 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kharch13

Kharch13 New Member Member

60
    0
    0
    ปัญหามันมีอยู่ว่า...อยากจะเปลี่ยนโช๊คให้น้อง R11 ใหม่...ค่า
    ขอคำแนะนำจากพี่ๆในคลับหน่อยค่าว่า ควรเดิมๆ หรือใหม่ๆแต่ใกล้เคียงไม่ต้องเปลี่ยนแปลงใดๆ
    หรือว่า...อะไรยังไงแนะนำหน่อยนะค้า...มันชักจะยังๆละเนี่ยยยเหมือนจะเอียงซ้ายเอียงขวาไม่เท่ากันละค่ะ

ขอบคุณค่า :eek::eek::eek:

2. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ขึ้นอยู่กับความชอบ ว่า ชอบแบบไหน ,,, รถโหลดหรือเปล่า
    ถ้ารถไม่ได้ทำไรมาเลย แบบเดิม ผมว่าก็น่าจะโออยู่นะ ,,, แต่ถ้าโหลด คงต้องหาโช๊คที่มันดีขึ้นมั๊งครับ

แต่เดี๋ยวจะมีคนอื่นมาบอกว่าแบบไหนดี (กำลังจะเปลี่ยนเหมือนกัน) :D

3. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    เรื่องโช๊คเนี่ย คุยกันยาวเลยครับ

มันขึ้นอยู่กับ งบประมาณ ความต้องการ นิสัยการขับ

ความสูงของรถ ลองเอาตลับเมตรมาวัดดูในแนวดิ่ง จาก ขอบแม็กด้านล่าง ถึง ขอบซุ้มล้อที่ตัวถัง เทียบกันดูครับ

โทรคุยกันจะมันกว่าครับ อิอิ :D

4. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    เก็บข้อมูลอยู่ครับ ก็ดูๆอยู่เหมือนกัน

5. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    มีโช๊ค อยู่ 1 ชุด สภาพดี ราคาไม่แรง สนใจโทรมาคุยได้นะครับ พอดีเพื่อนฝากไว้นานแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้