ถามเรื่อง แตรหอยโช่ง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย minky, 26 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. minky

minky New Member Member

44
    3
    0
    รถผมติดแตรหอยโข่ง โดยต่อผ่านตัวรีเลย์ ตอนไม่สตาร์ทรถ เสียงจะไม่ค่อยออก (ดังเบา) แต่ถ้าสตาร์ทเครื่อง กดครั้งแรกๆ สัก 2-3 ครั้ง มันก็ยังไม่ค่อยดัง แต่หลังจากนั้น มันก็จะดังปกติครับ ไม่ทราบว่ามันปกติหรือเปล่าครับ หรือว่าตัวรีเลย์เสีย

2. art-HB12

art-HB12 New Member Member

535
    10
    0
    ..!

เดี๋ยวรอผู้มีประสบการณ์เรื่องแตรมา ตอบครับ:)

3. minky

minky New Member Member

44
    3
    0
    ผมเคยเป็นเหมือนกันแต่ของผมแตรใกล้เสียครับ หรือจะลองเปลี่ยนรีเลย์ก่อนก็ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้