ขอแสดงความเสียใจ กับอุบัติเหตุ ที่ใครๆๆก็ไม่อยากให้เกิดขึ้น

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 12 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขอแสดงความเสียใจ กับ จ่าดวง ( DTA_@HLc ) ด้วยนะครับ

ได้รับเเจ้งข่าวจาก ต้น เเวน เมื่อสักครู่ กับอุบัติเหตุ รถเก๋งตัดหน้า ที่ใครๆๆก็ไม่อยากให้เกิดขึ้น

จ่าดวงไม่เป็นอะไรมาก ครับ เเค่เเน่นหน้าอก ( ไปหาหมอเช็คหน่อยก็ดีนะครับ )

แต่รถอาการ โดนด้านหน้าเยอะ แต่ถึงยังไงก็ซ่อมได้ ครับ เสียใจด้วยนะครับ

ขอให้กลับมาหล่อไวๆๆๆนะครับ ดูเเลร่างกายด้วยนะครับบ

2. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    คับผม หายไวๆนะคับ

3. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    หายไวๆนะคับ

4. iii golf guru iii

iii golf guru iii New Member Member

1,577
    9
    0
    หายวันหายคืนคราฟฟฟฟฟฟ

.........................................

5. aofjack

aofjack New Member Member

278
    2
    0
    หายไวๆน่ะครับ ยังไงดูแลตัวเองด้วยน่ะครับ มีข่าวอะไรคืบหน้าแจ้งด้วยน่ะครับ เป็นห่วงครับผม

6. หายไวๆ นะครับ

7. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    จ่าไปเช็คเลยนะจ่า อย่าปล่อยไว้ที่ว่าแน่นหน้าอกน่ะ

ยังงัยก้อให้หายไวๆนะน้อง

8. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    หายไวๆคับพี่

9. mutooball

mutooball New Member Member

316
    5
    0
    ไปหาหมอด้วยนะครับจ่า......

10. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    ว้าแย่จัง

11. คงไม่เปงไรมากนะน้องจ่า
    ยังงัยก็ขอให้หายไวไวทั้งคนแระรถนะคับ
    (คันชนพี่มันแรงจิงๆ)

12. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    อ้าว...ไปเช็คร่างการด้วยนะครับ...หายไวๆ

13. Nun_MTX

Nun_MTX New Member Member

183
    4
    0
    หายไวไวนะจ่า รายงานความเสียหายด้วยครับ

14. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    เรื่องแบบนี้ไม่มีใครอยากหั้ยเกิดขึ้นเลย.......

ตรวจสุขภาพหั้ยดีนะคับ ภายในน่ากลัวคับ....

15. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    หายไวๆนะคับจ่า เป็นแรงใจคับ

16. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    หายไวๆนะครับ ห่วงร่างกายตัวเองก่อนครับ รถซ่อมทีหลังได้มีอะไหล่

17. เสียใจด้ยคับ (แต่ดูแลร่างกายก่อนนะจ่า)

18. maxza c100

maxza c100 New Member Member

154
    1
    0
    พยาบาลสวยใหมครับ พูดเล่นครับ หาไวววววนะครับ *-*

19. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    เช็คร่างกายด่วนเลยนะครับจ่า แน่นหน้าอกอันตรายนะครับ

20. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    คือหน้าครับ คู่กรณีจ่าดวง เสียชีวิตที่โรงพยาบาลแล้วครับ

21. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ขอบคุณครับทุกคนครับ ช่วงนี้คงไม่ค่อยได้เข้ามาเท่าไหร่ ต้นแวน ก็ขอบคุณมากมาย ที่มาช่วยถอดของในรถออก กับบุหรี่อีกหลายตัว ประทานเรารู้ข่าวไวมาก เคร้า โดนอีกเยอะเลย

22. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ปลอดภัยก็ดีแล้ว..ดวง

23. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    อืมไม่เป็นไรก้ดีไปน้อง เอาๆซ่อมออกมาให้หล่อมากกว่าเดิมนะ

24. hamoo

hamoo New Member Member

13
    0
    0
    เสียใจด้วย หายไวๆ นะครับ

25. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    หายไวไวนะคับจ่า
    อาการตอนนี้เป็นไงแล้วมั่งอ่ะคับ

26. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    โหจ่า เพิ่งทำรถเสด โดนอีกหล่ะ
    ถ้าชนหนักตรวจร่างกายด้วยนะ
    บางทีมันช้ำใน รถก็ขอให้ซ่อมกลับมาหล่อเหมือนเดิม
    เหตุการณ์เป็นไงครับ ถึงกับมีคนตายด้วย

27. fiat007

fiat007 New Member Member

949
    5
    0
    หายไวไวนครับ

28. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ยังไงก้ออย่าลืมไปตรวจร่างกายด้วยนะคับ
    ส่วนเรื่องรถ ก้อขอให้กลับมาหล่อไวไว นะคับ

29. kakady

kakady New Member Member

176
    1
    0
    หายเร็วๆๆนะครับชาว Hlc เป็นห่วงครับ

30. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    เช็คร่างกายยังครับ ปรกติดีไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้